Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,885
Yaani tuko single sio kwa kukosa. Watu Bali ni kwa maamuzi yetu tu. tujadili hapa .
Nyie ndo chaputa!
na sisi ambao tunataka lakini hatuwezi kupata tunacomment wapi ?? ..
Sipo single...
Nenda love connectna sisi ambao tunataka lakini hatuwezi kupata tunacomment wapi ?? ..
Mahusiano hayajulikani hata yanahusu niniWazee wa chovya chovya hatuwezi kuwa na mahusiano.
Kutokuwa kwenye mahusiano haimaanishi unakosa wa kusex naeNunua dilido iku drill
Cc. Mwenye 👄 zake JfTupo
Tunaenjoy mambo yetuWe don't care
Wa nini tenaDah...huu ujanja mwingine tena.