Wale ndio simba


kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
572
Likes
1
Points
35
kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
572 1 35
JAMAA MMOJA ALISAFIRI KATIKA BASI,BASI LILIPOFIKA ENEO LA MIKUMI,MTU ALIYEKAA JIRANI NA HUYO JAMAA AKAONGEA BAADA YA KUWAONA WANYAMA AINA YA SIMBA.
JIRANI;Wale ndio simba.
JAMAA;Aaah,kumbe wale ndio simba!Kaseja ndiyo yupi katika yao?
 
T

Tabalo

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
235
Likes
6
Points
35
Age
33
T

Tabalo

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
235 6 35
Hahaha naona kaseja alikuwa wa mwishomwisho
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Hapo chacha, angemuonesha na Rage
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Hahahahahahaaa......... Wale ndio thimba!!!!
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Na liewig angekuwa nani?
 
K

Khakhi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
849
Likes
3
Points
35
K

Khakhi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
849 3 35
uwiiiiiiiiiiiiiiiii unautani na kiungo wetu
 
Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
616
Likes
53
Points
45
Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
616 53 45
JAMAA MMOJA ALISAFIRI KATIKA
BASI,BASI LILIPOFIKA ENEO LA
MIKUMI,MTU ALIYEKAA JIRANI NA
HUYO JAMAA AKAONGEA BAADA YA
KUWAONA WANYAMA AINA YA
SIMBA. JIRANI;Wale ndio simba. JAMAA;Aaah,kumbe wale ndio simba! Kaseja ndiyo yupi katika yao? Tabalo 06:27 14th June 2013 Kweli raha.
 

Forum statistics

Threads 1,273,323
Members 490,351
Posts 30,478,040