Wale ambao tayari wamejiunga na seebait

Wale ambao tayari wamejiunga na seebait

Messier 31

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2017
Posts
503
Reaction score
1,343
msaada,

kwa wale ambao wamejiunga na seebait, hivi kwenye kurequest money kuna njia zipi, maana sina bank acc.
napenda kujua kama wanaweza kukutumia kwenye mobile payments zetu kama vile m pesa or airtel money
 
Wana Njia moja ya kurequest ni Benki tu kama huna Nenda kafungue ni 20,000
 
Itakuwa mambo ya pesa kama forex. Ngoja tupate elimu ya kujazwa mapesa
Mama hili jukwaa huliwezi. Ww jukwaa lako ni la MMU.
Seebait ni kampuni la matangazo km yalivyo Google adsense, proppeler ambayo huingia ubia na wanabloggers kwa ajili ya kuweka matangazo na kisha kuwalipa kulingana na idadi ya watu na wanavyoclick matangazo.
Unapofungua blog, site au youtube channel lazima uwe na kampuni la matangazo ili upige pesa.
Unapoingia Jf au sites zingine huwa kuna matangazo mengi mengi yanapop ou. Sijui car used from Japan. Ukiona hivyo ujue mtu anapata pesa kupitia ww.
Ungekuwa na blog ungejua haya mambo.
 
Itakuwa mambo ya pesa kama forex. Ngoja tupate elimu ya kujazwa mapesa
Embu jishikilie umeshindwa forex ehh..
Forex ya wababe tu. Ungejua forex ilivyonipeleka mbali usingeandika hayo futile words[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Embu jishikilie umeshindwa forex ehh..
Forex ya wababe tu. Ungejua forex ilivyonipeleka mbali usingeandika hayo futile words[emoji13] [emoji13] [emoji13]
Sijawahi kujaribu forex na wala sikutamani. Najua forex ni kitu real lakini mazwazwa wamepigwa kinoma.
 
Mama hili jukwaa huliwezi. Ww jukwaa lako ni la MMU.
Seebait ni kampuni la matangazo km yalivyo Google adsense, proppeler ambayo huingia ubia na wanabloggers kwa ajili ya kuweka matangazo na kisha kuwalipa kulingana na idadi ya watu na wanavyoclick matangazo.
Unapofungua blog, site au youtube channel lazima uwe na kampuni la matangazo ili upige pesa.
Unapoingia Jf au sites zingine huwa kuna matangazo mengi mengi yanapop ou. Sijui car used from Japan. Ukiona hivyo ujue mtu anapata pesa kupitia ww.
Ungekuwa na blog ungejua haya mambo.

Tatizo lako umekariri, hata kama sina blog natakiwa kujua maana imepostiwa kwente mtandao wa kijamii. Ingekuwa ni kwa bloggers tu basi mngepeana habari huko huko sie wengine tusijue. Ulitakiwa tu unieleweshe ni kitu gani badala yake umejibu kimipasho.
 
Back
Top Bottom