Walahi huu ni Ugonjwa


M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
448
Likes
31
Points
45
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
448 31 45
mchjna at work!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
879
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 879 280
wanaume tuna raha yaani hii yote ni kwa ajili yetu kutafuna hahahh
 
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35
mchina wapi, na wala sio ugonjwa. Kama ni ugonjwa basi na barabara imeambukizwa. Ona mistari ya barabara ilivyopindishwa. Mambo ya photoshop.
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
139
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 139 160
Vitu hadimu sana hapa kwetu Kariakoo, kikipita kama hiki, walahi atakufa mtu hapa.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
mmmmhh!
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,855
Likes
2,783
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,855 2,783 280
mchina wapi, na wala sio ugonjwa. Kama ni ugonjwa basi na barabara imeambukizwa. Ona mistari ya barabara ilivyopindishwa. Mambo ya photoshop.
Mkuu una macho makali.
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Wamekosea kidooogo!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hakuna ugonjwa wala nini! Uongo mtupu.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Hii ni zaidi ya kazi ya mchina, labda ni kazi ya mjerumani hiyo.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
china town imeshafanya kazi yake hapo
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
mchina wapi, na wala sio ugonjwa. Kama ni ugonjwa basi na barabara imeambukizwa. Ona mistari ya barabara ilivyopindishwa. Mambo ya photoshop.
ni Mchina jamani tusibishane saana, kwani vile visimu vinavyopindishapindisha sura si vya mchina hivyo? kila kitu made in CHINA.
 

Forum statistics

Threads 1,237,204
Members 475,501
Posts 29,281,340