Kipenzi Changu
Platinum Member
- Aug 24, 2011
- 59,428
- 139,482
Nipeni chaka la hiyo boot nipendeze, smart brainy lazima niwe na smart boot
ok okNenda kiwanda cha viatu Karanga Moshi...vipo
Iki kiatu sio kizito ni from china chepesi tu broDuh nimehisi ni mzigo mzito miguuni ila kipendacho roho hula nyama mbichi.
Hicho cha juu sawa nimekielewa kwa mbaali. Hivyo vingine unavalia aina gani za suruali?Iki kiatu sio kizito ni from china chepesi tu bro
TafadhariHivi viatu vinatengenezwa na kampuni inaitwa “Bata”. Wana duka Mlimani City
sio kizito mkuu,ndio aina ya viatu navyotumiaDuh nimehisi ni mzigo mzito miguuni ila kipendacho roho hula nyama mbichi.
ni vipya brand new au mtumba? walikuwa wanakupiga bei ganiHiyo picha ya kwanza ndiyo viatu ninavyovielewa nilikua navinunua Ilala Boma. Hizo katandula zingine zitakuepo ila sijawahi kua attention nazo.
Tupe bei tuzameHivi viatu vinatengenezwa na kampuni inaitwa “Bata”. Wana duka Mlimani City
Ni mtumba, mostly nanunua viatu vya mtumba.ni vipya brand new au mtumba? walikuwa wanakupiga bei gani
Tupe bei tuzame
Bei
Tafadhari
nipe bei mkuu. Haijalishi maana November tutakuwa tunamuapisha rais mpya.lazima tung'aeNenda M/City mkuu. Ila bei ni mkasi.
Mnamuapishia nyuma ya keyboard sio?nipe bei mkuu. Haijalishi maana November tutakuwa tunamuapisha rais mpya.lazima tung'ae
View attachment 1611701
hata mm, kwanza naweza anguka kwa urefu wanguDuh nimehisi ni mzigo mzito miguuni ila kipendacho roho hula nyama mbichi.