Wakuu nimeitwa TRA. Usalama upo kweli?

Wakuu nimeitwa TRA. Usalama upo kweli?

kwaiyo sku izi TRA kuna watekaji ama sijakuelewa
Maana kwa uelewa wangu TRA ni mlezi wa wafanya biashara wote Tanzania ukiitwa na mlezi ni suala la kwenda ukasikilize nini kakuitia na km kuna ttzo TRA Hawana shida mtaongea na mtapata majibu bira shida yyte.

Ila kumbuka kutoa pesa huraisisha mawasiliano jifanye mjuaji ile kwako toa pesa kwa maendeleo yako nakwa future yako ya baadae
 
Huyu jamaa alituma msg humu kabla Jamii forum haijafungiwa. Inawezekana akawa muathirika wa Jamii forum kufungiwa
 
Back
Top Bottom