Wakuu msaada tafadhali

Napoleone

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
8,064
2,000
Wakuu .za asubuh...naomba msaada ..ni kampuni ipi Tz inayofanya usafirishaj wa mizigo from china ambayo angalau ina gharama nafuu...SIlent ocean naona wana gharama sana...

Angalau nipate kampuni hata 3 nzur zenye gharama nafuu na security na sio watu wa longo longo

Msaadaa tafadhal wakuu
 

jubilant

JF-Expert Member
Feb 16, 2009
306
500
Wakuu .za asubuh...naomba msaada ..ni kampuni ipi Tz inayofanya usafirishaj wa mizigo from china ambayo angalau ina gharama nafuu...SIlent ocean naona wana gharama sana...

Angalau nipate kampuni hata 3 nzur zenye gharama nafuu na security na sio watu wa longo longo

Msaadaa tafadhal wakuu
Nakushauri Silent Ocean ndio the best ...kama wao unawaona bei juu ujue hao wengine ni balaa...
Pili bidhaa yako itafika kwa haraka na wanafanya home delivery kwa bei kidogo kabisa....
Kuna
Mokha wapo jengo la ushirika
Kilimanjaro Cargo..
Unaagiza mzigo January unafika December....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom