donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
.
Nakumbuka kuna jamaa alishawahi kukatwa makofi na bosi wake baada ya kumwambia bosi wake kama anataka pikipiki basi "JINYEE!" [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
Hahahahah [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nakumbuka kuna jamaa alishawahi kukatwa makofi na bosi wake baada ya kumwambia bosi wake kama anataka pikipiki basi "JINYEE!" [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hiyo ukipata nayo mzinga lazma mavi yakutoke