Wakuu Hii INATISHA: Mkoa wa Pwani !!!!!!!!!!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu Hii INATISHA: Mkoa wa Pwani !!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 14, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Naam inatisha sana
     
  3. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,246
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Pwani ya nchi gani mkuu?
    mbona hiyo hali inatisha!
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu uwe na source reliable ya hivi vitu, hiyo hali sio ya mzaha panahitajika usaidizi wa haraka! Ni pwani ya wapi hii?
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 10,228
    Likes Received: 13,680
    Trophy Points: 280
    Hapana Hapo Sio Pwani. Hiyo ni Somalia Famine
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha na kutisha
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    nimesikitika sana.
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,895
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    dini yetu mwanamke haruhusiwi kuzika ila kwa hili imebidi.
    inatia simanzi sana.
     
  9. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 2,044
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Ni kweli tuache mizaha na mambo kama haya. Hatutakiwi kabisa kumwazia mwananchi mwenzetu hivi. Hapa siyo mkoa wa pwani tuache upuuzi
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,655
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Eeeeeh Yesu rudi hima ulichukue kanisa lako!
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mtu unaweza ku lose credibility kwa kuonekana muongo,this is not true,hii somalia, unless kama una malengo binafsi!
     
  12. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,534
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Lete hoja bora siyo bora hoja, unajua madhara ya picha kama hizo kwa taswira ya Taifa au jamii inayokuzunguka hasa ikitoka kwa wanaojua kuharibu sifa ya jamii/Taifa lingine!

    Kwa taarifa yako Bongo haijafikia hapo hiyo picha ni kutoka "horn of Africa".
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,875
    Likes Received: 1,562
    Trophy Points: 280
    ina maana ule mfumo islamu uliopo huko somalia ndio umeleta hayo! Mungu baba wape uvumilivu waja wako
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,349
    Likes Received: 19,530
    Trophy Points: 280
    mod futeni utumbo huu.. hapa ni sudan na wala sio Tanzania
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,497
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    ......................













    Katika jina la Mwanao
    Yesu Kristo alie hai...




















    ........
     
  16. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,548
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inasikikitisha sana sana. Na kama kweli hii ni Tanzania basi tumekwisha! Katika Nchi kama hii na katika kipindi hiki . . . . "Only the fittest will survive"

    Fittest in this case refers to:



    1. Power
    2. Money
    3. Authority
    4. Corruption

    Endelea . . .
     
  17. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    maskini sijui ata hilo shimo kachimba na nini!! so sad jamani
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wakulu. Sudan, Somalia et all, WANAVAA KANGA AU VITENGE?
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Dah, hapa ndipo hata wenye matatizo huona afadhari kidogo kuliko wenzetu.
     
  20. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nadhani hiyo sio Tanzania na kama ni Tanzania basi Nauliza wapi wanatoa Silaha na mimi niingie msituni maana hii ni zaidi ya Somalia

    Silaha waapii???????????????? kama AK47, Snipers ndo nzuri maana viongozi wametutelekeza na wanakula KODI ZETU.
     
Loading...