wakuu:HAPPY BIRTHDAY TO MEE

Happy birthday BK oooh umenikumbusha mbali sana. By the way ongera kwa kuzaliwa mwaka mmoja na CCM
Harusi njema...nakutakia uzao mwema hasa baby girl kuwa first born....atakutunza uzeeni eeeeh ....
mix with yours
doh haya mkuu sikujua,halafu siipendi kabisa hii kitu.
 
sijabadili jina ila nilikuwa na tatizo na my e mail thats why...all the best,ya kweli lakini hayo uliyoorodhesha hapo mwnzo au fiksi tu....
:teeth:
vijimambo baraza linachangamka
 
@nikikumbuka naanza darasa la kwanza siku ya kwanza nikamchapa jamaa ngumi ya uso kisha kuachishwa shule..

Duh!!!
Nimefurahi sana mzee, HONGERA SANA mtu wangu may GOD be with you in every step of your life.

But mzee kweli wewe ni noma. ulianza shule na kufukuzwa siku hiyohiyo, this must be a history, usiache kumsimulia mwanao hii maana imekaa vizuri ile mbaya.
 
1.happy birthday.
2.nakushauri hapo baadae usiajiri house girl...........labda houseboy.kwa usalama wa ndoa yako.
 
he hee mkuu ni noma ilibidi niachishwe maana jamaa alivuja damu vibaya sana na mdingi wake alikuwa noma kwa kupiga vichwa,basi maticha ikabidi waniachishe kwa usalama wangu.
 
1.happy birthday.
2.nakushauri hapo baadae usiajiri house girl...........labda houseboy.kwa usalama wa ndoa yako.
he he hee,alinitoa mzee maana ndo nilianzia kujifunzia mapenzi kwake.
 
Wooow...This is great day to you!...Nimefurahi sana kusoma vitu kadha katika flashback ya maisha yako...kumbe mtoto mdogo sana weye!----Angalizo:...Uzuri ni kwamba binadamu tunakua kiumri na kuachana na tabia za utotoni....Lakini mkuu tungalikuwa tunaendelea nazo, du mzee unaonyesha ulikuwa NOMA-FULL!...EMBU TIZAMA HAPA! ......Uzuri ni kwamba sasa hivi hayo yote ni History, na u have some brand new ideas in your head to conquer the life-ways!Vinginevyo mkuu, HONGERA SANA, NA MUNGU Aakujalie maisha mareefu sana!Uzushi:..je unaoa yuleyule aliekusweka polisi, au kitu na box?
 
1.happy birthday.
2.nakushauri hapo baadae usiajiri house girl...........labda houseboy.kwa usalama wa ndoa yako.

Babu kijana usalama wa ndoa yako uko zaidi katika imani na hofu yako kwa MUNGU wako....haiko kwa uwepo au kutokuwepo kwa housegirl wala houseboy....hatuwezi kujua houseboy naye anaweza kuharibu nini!!!
Mpende BWANA MUNGU wako kwa moyo wako wote na kuzishika amri zake....vimini havitakupa shida...nime practice kwenye ndoa yangu imeweki zaidi kuliko kuwakimbia mabeki tatu (housegirls)
Mix with yours
 
ha ha haa mkuu PJ ni kweli nimekua sasa kama ningeendelea na tabia za utotoni sasa sijui ingekuwaje,na huyo aliyeniweka ndani nop,imebaki history mkuu,mtu anakulaza polisi km hana akili nzuri then umuoe si ndo utakujafia jela?,tuliachana for good.
 
hili nalo neno,mkuu mimi vimini havinisumbui tena sasa,nimeshapita huko.
 






Good for you mkuu.

Enjoy yourself while you can and all the best katika maisha ya ndoa.
 
Dah. Hiyo kweli historia ndefu zaidi ya umri...

Happy Belated Birthday BK
 
Asee haya mapombe bana......
Anyway, better late than never.
Happy belated birthday Grandfatheryouth!!
 
Happy Birthday BK na kila la heri katika maisha ya ndoa itakayoanza.
 
Hongera sana BK, Mungu akujalie afya njema na maisha ya amani na furaha ukisahau machungu yote yaliyopita!
 
Happy Bilateral Birthday Babu Kijana.Sijapita kwenye hili jukwaa for sometime sasa.Nkutakia maisha marefu na pia harusi njema.Mbona hujatuambia inafanyika wapi..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…