Wakulima wa nyanya kilolo wafilisika

Ndungulila

JF-Expert Member
Nov 26, 2016
317
225
Katika hali ya kusikitisha wakulima wa nyanya kilolo wakosa soko la nyanya zinaoza hawana pakuzipeleka ingawa watimiza kauli mbiu ya serikali ya hapa kazi lkn sasa wanalia kilio kwakosa soko serikali hawasaidii
 

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,728
2,000
Hawa watakua graduates wanaodanganywa na Akina ONTARIO sasa wamelima wameyaona Practically

Lakini Ni Uvivu wao Dabaga Ambayo Ipo Iringa kuna Kiwanda nahisi cha Chill source na Tomato sauce!
 

Ndungulila

JF-Expert Member
Nov 26, 2016
317
225
Ww jamaa kweli hatari kwahiyo hiyo ndio sera ya ccm kwa upande wa kilimo
Hawa watakua graduates wanaodanganywa na Akina ONTARIO sasa wamelima wameyaona Practically

Lakini Ni Uvivu wao Dabaga Ambayo Ipo Iringa kuna Kiwanda nahisi cha Chill source na Tomato sauce!
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,130
2,000
Lakini Ni Uvivu wao Dabaga Ambayo Ipo Iringa kuna Kiwanda nahisi cha Chill source na Tomato sauce!
Muogope Mungu! Wakati ukijifanyisha kumuogopa Mungu jikumbushe aliyosema JK hivi majuzi kuhusu mananasi....!!!!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
81,830
2,000
Sikiliza nikwambie wewe nyumbu.

Sisi hapa Ukonga tulimchagua Waitara wa chadema lakini kuna barabara mbovu na yeye anaenda kupiga domo kwa Gwajima.
Mapovu hayataweza kuzuia nyanya za wale masikini wa kilolo kuoza , walidanganywa sana na ccm wakadanganyika , tuliwaonya wakatupuuza .

Sasa ni lazima wakomeshwe , Mungu hataniwi .
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,134
2,000
DAWA NI KUANZISHA VIWANDA VIDOGO VIDOGO MAANA HAMNA NAMNA YA KUUZA MALI GHAFI HIZI ZA KILIMO
 

Wong Fei

JF-Expert Member
Apr 13, 2016
3,926
2,000
Hawa watakua graduates wanaodanganywa na Akina ONTARIO sasa wamelima wameyaona Practically

Lakini Ni Uvivu wao Dabaga Ambayo Ipo Iringa kuna Kiwanda nahisi cha Chill source na Tomato sauce!
Ha ha mzee wa buku 7
Mataputapu anawaharibu sana nyie
 

moe junior

JF-Expert Member
Mar 7, 2014
798
1,000
Hawa watakua graduates wanaodanganywa na Akina ONTARIO sasa wamelima wameyaona Practically

Lakini Ni Uvivu wao Dabaga Ambayo Ipo Iringa kuna Kiwanda nahisi cha Chill source na Tomato sauce!
Ushawah kukiona kiwanda chenyewe unachokisema? Anyway sio kosa lako mkuu...
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
27,889
2,000
Katika hali ya kusikitisha wakulima wa nyanya kilolo wakosa soko la nyanya zinaoza hawana pakuzipeleka ingawa watimiza kauli mbiu ya serikali ya hapa kazi lkn sasa wanalia kilio kwakosa soko serikali hawasaidii
Waambie waendelee kuchapa kazi.
 

South

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
3,494
2,000
DAWA NI KUANZISHA VIWANDA VIDOGO VIDOGO MAANA HAMNA NAMNA YA KUUZA MALI GHAFI HIZI ZA KILIMO
Wawekezaji wenyewe wanaogopa kuja kuwekeza hali ya demokrasia mbaya pia hali ya biashara inazid kushuka
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,386
2,000
Sikiliza nikwambie wewe nyumbu.

Sisi hapa Ukonga tulimchagua Waitara wa chadema lakini kuna barabara mbovu na yeye anaenda kupiga domo kwa Gwajima.

Mnampa kodi zenu Waitara au Serikali ya CCM,aliyekwambia kazi ya Mbunge kujenga Barabara ni nani??Halafu ulimchagua nani?Huna hata moral authority ya kumchafua Waitara Ushilawadu upelekeni Lumumba.
 

wiseboy

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
2,948
2,000
Mbunge wao hapo azunguke hata ng'ambo kuwatafutia soko, nyanya zinahitajika hizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom