wakubwa zangu naombeni ushauri wenu katika hili; | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakubwa zangu naombeni ushauri wenu katika hili;

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Frank lwakatare, Sep 14, 2011.

  1. F

    Frank lwakatare Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanafunzi ninaye tegemea kufanya mtihani wa taifa wa kidato cha nne mwaka huu,na pia shuleni sasa tuko kwenye mchakato wa kujaza kombi za kusomea form 5 pamoja na shule.kiukweli azma zangu za mimi kuwa shule sasa ni kuja kuwa mwanasheria pamoja na kuwa mwanasiasa mashuhuri hapa nchini.Ila ndugu zangu sina uelewa juu ya masomo ninayopaswa kuyachagua ili niyasomee na pia course za chuo ambazo niki apply zitaniwezesha kufanikisha azma zangu.NAOMBENI USHAURI WENU KATIKA HILI.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Hkl,hgl,hge,klf.
     
  3. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwani toka form 1-4 chaguo lako lilikua combination gani?.Usipende kuchaguliwa angalia uwezo wako unadondokea wapi na unapendelea nini.Kuna mtu alichaguliwa combi na baba yake PCB wakati yeye anapenda HGE.Alivyofanya mtihani wa f6 alipata 0
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Waweza masomo gani? siku zote fanya unachojisikia moyoni mwako.
    Kombi zote zaweza kukufanya mwanasiasa...kuna madaktari wa wanyama wanaofanya siasa,walimu,wahasibu,wachumi nk.
    Any one can do politics.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Unataka kuwa Mwanasheria?..,
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 3,001
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata PCM kasome tu ukipasua vizuri utachaguliwa kusoma sheria ila shurti ufaulu wa Kiingereza kidato cha 4 usiwe chini ya C
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    nenda chochote unachoona utaweza coz hatupo kwenye ubongo wako....................huh
     
Loading...