admiral elect
Member
- Nov 30, 2011
- 93
- 29
wakuu mwnenu nimejiunga leo baada ya kujivua gamba kule kwenye kitabu cha masura ya watu. naomba na mimi jamii mnipokee niwe mwenzenu. thanks in advance!
asante mkuu,samahani kwa kuchelewa kuitikia nilikuwa nje ya mji kikaziKaribu sana JF mkuu.
asante kwa kuitikia na ukaribisho,pamoja sana mkuumarhaba. karibu sana. mia
asantw i hope dada,nitakuwa nanyi daima.Karibu sn.
shukrani mkuu,tuko pamoja.Karibu sana JF mkuu.
haya kaka,nitapita hapo,hope mpaka sasa sijakosea kitu mkuu
wakuu mwnenu nimejiunga leo baada ya kujivua gamba kule kwenye kitabu cha masura ya watu. naomba na mimi jamii mnipokee niwe mwenzenu. thanks in advance!