Wakubwa hodiii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakubwa hodiii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MTOTO WA KUKU, May 6, 2012.

  1. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 1,249
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    habari wanajamii forums wote mimi ni memba mpya humu naitwa mtoto wa kuku.Dhumuni la kujiunga ni kujaribu kuongeza maarifa upande wangu na kutoa ujuzi wangu kwa jamii naomba ushirikiano wenu.
     
  2. h

    handboy Senior Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana
     
  3. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    karibu hapa ndio Jf.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karibu Mkuu. Mtoto wa kuku, kila ukitaka kunyonya unaambiwa subiri kesho.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    karibu
     
  6. k

    kiruavunjo Senior Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa kuku ni kifaranga au yai? You are welcomed.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,047
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF bwa mdogo.
     
Loading...