Wakubebana SUA moto wawaka!


M

Msabaha lk

Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
84
Points
70
M

Msabaha lk

Member
Joined Apr 21, 2012
84 70
Ule mtindo wa watu kulala mzungu wa nne,umewatokea puani ucku wa kuamkia leo baadhi ya wanachuo wa mwaka wa pili na wa kwanza pale SUA, Hii ni baada ya uongozi wa malazi (suasab) kuamua kupitisha ukaguzi na kuamua kuchukua magodoro na kurudisha store kwa wote waliokutwa wapo wawili, imekuja siku chache baada ya kutoa tangazo kuwa kubebana marufuku na wote wasiokuwa na vyumba waende hostel za Kihonda nje kidogo ya mazimbu! "Sielewi itakuwaje" kijana mmoja ambaye amepokonywa godoro alisikika akisema ! Du ni balaa tupu aise!
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Wanafunzi njaa . Wanauza vitanda.
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,360
Points
1,250
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,360 1,250
kubebana sio mchongo kaeni mtaani au lipien hostel za wami-mjini tatizo mnapenda sana vya bureeeee
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
651
Points
500
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
651 500
hahahaahaha but kukaa mbali na xcul nayo inshu afu wengne hawana boom, but kubebana ni tatzo haswa
 
S

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,637
Points
2,000
S

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,637 2,000
Ikifanyika hivyo na Mabibo Hostel wenye nyumba mtaani watafanya biashara sana. Hivi kuna mtu hasa kwenye Block za Wanaume C, D na E ambaya hajambeba mtu?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,007
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,007 2,000
Ikifanyika hivyo na Mabibo Hostel wenye nyumba mtaani watafanya biashara sana. Hivi kuna mtu hasa kwenye Block za Wanaume C, D na E ambaya hajambeba mtu?
hawawezi wakafanya hvo asee,hata wao wanaelewa,most of students wa hapa ni choka mbaya sa ukiwaambia waende wakapange mtaani ni kuwatafutia matatzo tu..nina uhakika kila mtu aliyeko mabibo kabeba mtu.
 
S

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,637
Points
2,000
S

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,637 2,000
hawawezi wakafanya hvo asee,hata wao wanaelewa,most of students wa hapa ni choka mbaya sa ukiwaambia waende wakapange mtaani ni kuwatafutia matatzo tu..nina uhakika kila mtu aliyeko mabibo kabeba mtu.
Ni kujiendekeza tu kuna tofauti gani ya Mwanafunzi wa SUA na wa UDSM? Wote si ni watoto wa wakulima walifaulu mitihani ya kidato cha 6? Mimi nilikuwa choka mbaya sana, mwaka wa kwanza nilimbeba ndugu yangu mwaka wa pili nilitafuta chumba mtaani nikanunu kitanda cha 5/6 nikanunua godoro na TV ya Laki na nusu na kuanza zangu maisha.Hapo nilikuwa na wadogo zangu wanasoma Private sekondari na mimi ndio nawalipia, boom ilikuwa shilingi 2500/= kwa siku, stationary laki na 20 na book allowance 60,000/=. Nilijibana na hatimaye leo naweza kukabiliana na changamoto za hapa mjini licha ya tu jisenti hutu twa serikali ya JK....Watu wajifunze namna ya kupambana na maisha hawajaanza wao kuishi mabibo
 
N

Nique M

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
17
Points
0
N

Nique M

Member
Joined Dec 2, 2012
17 0
Bytheway hili ni tatizo kubwa,nawalaumu pia suasab na uongozi wa chuo kwa ujumla,walichelewesha kufanya rums allocation kwa waliyokosa,na pia walitambua kuwa wanafunz waliyokuja 1st years ni weng.so wangetoa taarfa mapema kabla chuo kufungulwa..vry bad,nan akaish kihonda/mjini?!
 
dopamine-B

dopamine-B

Member
Joined
Sep 1, 2012
Messages
18
Points
75
dopamine-B

dopamine-B

Member
Joined Sep 1, 2012
18 75
Ni kujiendekeza tu kuna tofauti gani ya Mwanafunzi wa SUA na wa UDSM? Wote si ni watoto wa wakulima walifaulu mitihani ya kidato cha 6? Mimi nilikuwa choka mbaya sana, mwaka wa kwanza nilimbeba ndugu yangu mwaka wa pili nilitafuta chumba mtaani nikanunu kitanda cha 5/6 nikanunua godoro na TV ya Laki na nusu na kuanza zangu maisha.Hapo nilikuwa na wadogo zangu wanasoma Private sekondari na mimi ndio nawalipia, boom ilikuwa shilingi 2500/= kwa siku, stationary laki na 20 na book allowance 60,000/=. Nilijibana na hatimaye leo naweza kukabiliana na changamoto za hapa mjini licha ya tu jisenti hutu twa serikali ya JK....Watu wajifunze namna ya kupambana na maisha hawajaanza wao kuishi mabibo
well said,
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,548
Points
1,250
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,548 1,250
Ni kujiendekeza tu kuna tofauti gani ya Mwanafunzi wa SUA na wa UDSM? Wote si ni watoto wa wakulima walifaulu mitihani ya kidato cha 6? Mimi nilikuwa choka mbaya sana, mwaka wa kwanza nilimbeba ndugu yangu mwaka wa pili nilitafuta chumba mtaani nikanunu kitanda cha 5/6 nikanunua godoro na TV ya Laki na nusu na kuanza zangu maisha.Hapo nilikuwa na wadogo zangu wanasoma Private sekondari na mimi ndio nawalipia, boom ilikuwa shilingi 2500/= kwa siku, stationary laki na 20 na book allowance 60,000/=. Nilijibana na hatimaye leo naweza kukabiliana na changamoto za hapa mjini licha ya tu jisenti hutu twa serikali ya JK....Watu wajifunze namna ya kupambana na maisha hawajaanza wao kuishi mabibo
kiongozi, kama uliyosema ni ukweli salute to ya. We ni mpambanaji na hio ndo attitude vijana wote wanaotakiwa kua nayo ili 2komboe this rotting place
 

Forum statistics

Threads 1,296,630
Members 498,713
Posts 31,254,203
Top