Wakorea Kaskazini Wamtukana Obama Matusi Mazito

Wakorea Kaskazini Wamtukana Obama Matusi Mazito

Synthesizer

Platinum Member
Joined
Feb 15, 2010
Posts
15,382
Reaction score
29,420
Ulimwengu wote hivi karibuni umeshangazwa na matusi mazito yalitolewa katika Television ya Serikali ya Korea Kaskazini dhidi ya Obama. Matusi hayo ni pamoja na kusema kwamba Obama ni damu mchanganyiko isiyojulikana, mwenye umbo kama nyani. Waliendelea kusema ingekuwa vema kama Obama angeishi na kundi la nyani wenzake katika hifadhi asili za Afrika and kulamba mikate anayotupiwa na watazamaji.

Si mara ya kwanza kwa Television hii ya Korea Kaskazini kutumia matusi kama hivi, kwani hivi karibuni walimuita Raisi wa Korea Kusini kuwa ni malayana kwamba kuwadi wake ni Obama.

Matusi haya yamelaaniwa vikali na Wamarekani.

Source: The Business Times

US condemns North Korea's 'ugly' racist Obama remarks, Asia Breaking News & Headlines - THE BUSINESS TIMES
 
Ulimwengu wote hivi karibuni umeshangazwa na matusi mazito yalitolewa katika Television ya Serikali ya Korea Kaskazini dhidi ya Obama. Matusi hayo ni pamoja na kusema kwamba Obama ni damu mchanganyiko isiyojulikana, mwenye umbo kama nyani. Waliendelea kusema ingekuwa vema kama Obama angeishi na kundi la nyani wenzake katika hifadhi asili za Afrika and kulamba mikate anayotupiwa na watazamaji.

Si mara ya kwanza kwa Television hii ya Korea Kaskazini kutumia matusi kama hivi, kwani hivi karibuni walimuita Raisi wa Korea Kusini kuwa ni malayana kwamba kuwadi wake ni Obama.

Matusi haya yamelaaniwa vikali na Wamarekani.

Source: The Business Times

US condemns North Korea's 'ugly' racist Obama remarks, Asia Breaking News & Headlines - THE BUSINESS TIMES


Kwani Uongo? Mbona kuna Nchi inaitwa Niger na nigeria wakati maana yake ni Manyani? Waache unafiki, Obama ni nyani kama nyani wengine Afrika kama Zito Kabwe, Odinga, Mkumbo, Kikwete, Zuma, woote ukiwatupia ndizi watafurahi watamenya na kuanza kula
 
Ulimwengu wote hivi karibuni umeshangazwa na matusi mazito yalitolewa katika Television ya Serikali ya Korea Kaskazini dhidi ya Obama. Matusi hayo ni pamoja na kusema kwamba Obama ni damu mchanganyiko isiyojulikana, mwenye umbo kama nyani. Waliendelea kusema ingekuwa vema kama Obama angeishi na kundi la nyani wenzake katika hifadhi asili za Afrika and kulamba mikate anayotupiwa na watazamaji.

Si mara ya kwanza kwa Television hii ya Korea Kaskazini kutumia matusi kama hivi, kwani hivi karibuni walimuita Raisi wa Korea Kusini kuwa ni malayana kwamba kuwadi wake ni Obama.

Matusi haya yamelaaniwa vikali na Wamarekani.

Source: The Business Times

US condemns North Korea's 'ugly' racist Obama remarks, Asia Breaking News & Headlines - THE BUSINESS TIMES

Hata wakikasilika hawana ubavu wa kuwafanya kwa lolote. Wavumilie tu ndo maisha hayo.
 
Kwani Uongo? Mbona kuna Nchi inaitwa Niger na nigeria wakati maana yake ni Manyani? Waache unafiki, Obama ni nyani kama nyani wengine Afrika kama Zito Kabwe, Odinga, Mkumbo, Kikwete, Zuma, woote ukiwatupia ndizi watafurahi watamenya na kuanza kula

I say siku hizi unavuta bangi ya kutoka wapi? Nakushauri urudi kwenye bangi yako ya zamani uliyokuwa unachanganya na kinyesi cha panya.
 
Hao wajinga si kwamba wamemtukana obama bali wametukana waafrika wote na watu wote weusi

Hauko sahihi sana. Watu kama korea kasikazini ni marafiki wetu wa TZ. Hayo ni matusi ya Obama mwenyewe mkuu. Na wamempa vidonge vyake kwa sababu ya kufanyakazi za wenye nchi ya marekani wenyewe. yeye ni kibaraka tu. Husiogope.
 
Hauko sahihi sana. Watu kama korea kasikazini ni marafiki wetu wa TZ. Hayo ni matusi ya Obama mwenyewe mkuu. Na wamempa vidonge vyake kwa sababu ya kufanyakazi za wenye nchi ya marekani wenyewe. yeye ni kibaraka tu. Husiogope.
Ungezingatia yanayowapata wachezaji weusi kwenye nchi za ulaya, Ungezingatia yanayowapata ndugu zetu weusi kwenye nchi za ulaya, Ungezingatia watu weupe wanavyotuweka kwenye group la nyani, ungezingatia hotuba ya kibaguzi ya kaburu ya mwaka 1985 ungejua nilichoandaika
 
Hauko sahihi sana. Watu kama korea kasikazini ni marafiki wetu wa TZ. Hayo ni matusi ya Obama mwenyewe mkuu. Na wamempa vidonge vyake kwa sababu ya kufanyakazi za wenye nchi ya marekani wenyewe. yeye ni kibaraka tu. Husiogope.
Kwa hiyo wewe u-Africa wako wanauangalia kwa namna tofauti na ule wa Obama, boy, I can't believe this!.
 
kwani kuna baya gani kufananishwa na nyani by the way. kwani kisayansi ni mnyama gani alie karibu na binadamu kwenye DNA comparison scale. Hata wanyama wana mazuri yao ambao hatuwezi kuwafikia: Kijamii kwanza nyani hawachukui rushwa, hawana hila, hawaibiani, hawanana ubinafsi, hawazezi kujiua (Suicide), hawajilimbikizii mali.hawana husuda, hawasemi uongo, hawatafuti sifa binafsi na mengine.
 
wajinga tu hao obama anawadharau sasa hayo matusi yatampunguzia nini obama maana haku na walichomzidi. hizo tunaita kelele za chura .....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom