Wako wapi Misanya Bingi na Monica mfumia

F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,607
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,607 2,000
Wana jamii,

Kuna hawa watanganzaji wawili waliibuka sana kipindi kile -- nakumbuka at my school age nilipenda kwenda pale salentine inn -- mwenge siku za weekend lazima utamkuta monica mfumia pale na marafiki zake -- pia Misanya naye aliibukia sana anga za utangazaji wa Redio.

Ningependa kujua hawa watu wapo kweli bongo land? na wanafanya nini mbona hatuwasikii katika tasnia ya utangazaji? ni info tu wakuu sina makuu.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,607
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,607 2,000
Misanya Dismas Bingi ni mhadhiri katika Sociology Department, University of Dar es Salaam.
aisee -- hongera zake maana kapotea kabisa itabidi niende kumpa hi -- ngoja nisubiri info za huyu mwingine
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,760
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,760 2,000
waliosimama..watatu kutoka kushoto...nasikia yupo uingereza


[h=1]2 Results for Monica Mfumia[/h] Looking for Monica Mfumia? Below are the results from the UK electoral roll and company director data. You can narrow your search by adding a location above if you wish.

NameAddressOther OccupantsElectoral RollDirector InfoLength of OccupancyNeighboursProperty Price
1 Monica Mfumia Aylesbury, Buckinghamshire, HP21 Full Address Sam Mfumia
2002


View
2 Monica Mfumia Age Guide: 45-49
Aylesbury, Buckinghamshire, HP19 Full Address Oswald D Lucas
 
mtugani wa wapi huyo

mtugani wa wapi huyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
1,228
Points
2,000
mtugani wa wapi huyo

mtugani wa wapi huyo

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2012
1,228 2,000
Kwan ww uko wap na unafanya nn?
 
killo

killo

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
402
Points
225
killo

killo

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
402 225
Dah mdau umenikumbusha mbali kweli... Last time nimemuona Monica ilikuwa in 1998 England na Mumewe Lucas. Toka hapo sikuwahi kuwasiliana nao tena. Natumai ni wazima wa afya kabisa
 
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
1,085
Points
1,250
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2012
1,085 1,250
Na deo mshighine aliyekuwa mtangazaji wa redio one yuku wapi?
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,892
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,892 2,000
Wana jamii,

Kuna hawa watanganzaji wawili waliibuka sana kipindi kile -- nakumbuka at my school age nilipenda kwenda pale salentine inn -- mwenge siku za weekend lazima utamkuta monica mfumia pale na marafiki zake -- pia Misanya naye aliibukia sana anga za utangazaji wa Redio.

Ningependa kujua hawa watu wapo kweli bongo land? na wanafanya nini mbona hatuwasikii katika tasnia ya utangazaji? ni info tu wakuu sina makuu.
Nimepokea kwa shock taarifa ya kifo cha Misanya Bingi, nilifanya nae mahojiano wakati wa msiba wa Uncle J.
RIP MISANYA DISMAS BINGI!
P.
 

Forum statistics

Threads 1,306,656
Members 502,187
Posts 31,586,984
Top