Wako wapi kina Mzee Mengi,Bahresa,Rostam....... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wako wapi kina Mzee Mengi,Bahresa,Rostam.......

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kadoda11, Jan 27, 2012.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,540
    Likes Received: 3,999
    Trophy Points: 280
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,540
    Likes Received: 3,999
    Trophy Points: 280
    kenya-uhuru kenyatta kachukua #26 na chris kirubi #31
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,606
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Mzee Mengi angekuwa kwenye hiyo list kama siyo huruma yake kwetu kwa sisi tusionacho.Hiyo list inakasoro bila Rostam kuwa kati ya top three ya mabilionea wa Africa
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    kwani hao unafikiri hawana charity foundations?
     
  5. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu tatizo la Rostam ni kuwa mali zake nyingi ni za wizi na ameandika majina wa watu wengine kwenye biashara/miradi yake kwahiyo utajiri wake halisi haujulikani.
     
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,540
    Likes Received: 3,999
    Trophy Points: 280
    hao aliowaandika nashauri wamchakachue....lol
     
  7. b

    ben van mike JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 471
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 33
    tatizo letu bongo hatupo wazi na mambo yetu ya kibiashara , weee METL wana turn over ya zaidi ya 500m usd kwa mwaka , huyo bakhresa ndo balaa tupu , rostam na ma share yake wanatisha , lakini usisahau kwamba hizo ni estimate tu kwamba hawa watu wana worth kiasi fulani hata huyo dangote wameweza ku estimate hivyo kwa kuwa biashara zake zina trade kwenye stock exchange , wafanyabiashara wetu wa kibongo hawawezi fanya haya mambo .. eti bakhresa akauze share zake au METL , ndo maana hatujui hasa hawa owners wana utajiri gani , ila si kweli kwamba nichoka mbaya aiseee watu wana hela ndefu bongo sema kujificha kwingi
     
  8. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,540
    Likes Received: 3,999
    Trophy Points: 280
    labda ndio masharti wanayopewa na waganga wao.:lol:
     
Loading...