Wako wapi hawa WEZI wa kizungu?


Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
775
Likes
61
Points
45
Age
30
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
775 61 45
Wale wizi wazungu kutoka BULGARIA waliokuwa wakiiba kwenye ATM wako wapi sasa,
maana sijasikia habari zao muda mrefu sasa mwenye taarifa zao anihabarishe.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Hii nayo ni post ya jukwaa la siasa eti??
MOD, delete this nonsense immediately please. Ulevi wa asubuhi asubuhi bila kunywa supu kwanza mbaya sana.
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,101
Likes
662
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,101 662 280
Wamesharudi kwao.na maela kibao
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
hii nayo ni post ya jukwaa la siasa eti??
Mod, delete this nonsense immediately please. Ulevi wa asubuhi asubuhi bila kunywa supu kwanza mbaya sana.
teheeeeee aseeee kumbe inabidi upige supu eeh
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Unataka wakupe knowledge?
 

Forum statistics

Threads 1,214,859
Members 462,900
Posts 28,526,555