Wakinadada tuache kuomba hela, inawezekana?

Wakinadada tuache kuomba hela, inawezekana?

Nimekupenda bureeeeee. A real gentleman huwa anajiongeza mwenyewe. Akiona minywele timutimu au uso umekauka Kama mchangaya zege lazima akupe tu ata ya kunua mafuta. Sasa li mwanamke linaomba hela Kama ugonvi mpaka unakosa raha. Yaani ukiona simu yake inaingia mpaka mapigo ya moyo yanabadirika
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mapigo ya moyo yanaongezeka
 
Sasa ndo inabidi uwe unatoa tu usingoje kuombwa. .... kwanini ufe na hypertension bwana
Natoa buana. Ata siogopi kitu.Ila nae akiona nimekausha ajue uchumi umeyumba. Sasa kuna wengine wao hawajui hilo. Usipotuma na anakuwepokuwepo tu hakufanyi ujisikie real man
 
eti wanaume wanadai hatudumu nao kwenye mahusiano maana tunawapiga sana miamala ya mpesa ,tigopesa nk.
acheni visingizio jamani,Mungu anawaona.mbona sisi tunawapenda tu.hela kidogo tu ndo mnachukia jamani? kweli mwanamke nikupende,nikuheshimu,nikithamini,nikujali nikupe tunda kumbe mnatuponda hivo kisa elf 50 kwa week/mwezi .nyie mnakunywa bia ngapi kwa mwezi? zinawapa nini? acheni hizo .hata nikija kuingia kwenye mahusiano rasmi sijui kama nitaweza kukaa bila kupewa vijisenti sijui

Mwanaume ukimridhisha kwa kila namna hautahitaji kumwomba hela. Akikuona tu umeishiwa anakupa. Wanawake wajanja hawaombi hela wanasema mipango yao kimaisha na kibiashara unajikuta mwanaume unaappreciate unamsaidia. Mwanamke mchapakazi ndie haumii ukimpa hata mamillion ila yule wa kila weekend anataka za kutoka lazima ulalamike. Usimwombe hela muache akuone katika shida. Mfano kuna rafiki angu sio hats mpenzi ila anapenda kusuka malace wig nikimwona kafumua anavaaa kiyale tambaa kichwani najua hana pesa namtania badae namwambie chukua mama nenda kasuke. Mwache akupe ye mwenyewe. Na kama hakuhudumiii lakini unamhudumia kwa moyo wote kimbia...wanaume tuna asili ya kuhudumia tunapopenda
 
Niongage basi kidogo
Wewe nitakuchumbia kabisa! Unajua mimi mjasiriamali sasa nikisafiri mambo hayaendi ila nimegundua nikiwa na mke mchagga nikimuacha na biashara mambo yanaenda! Nafuta kauli yangu ya kwamba sitaoa mchagga!
 
Wewe nitakuchumbia kabisa! Unajua mimi mjasiriamali sasa nikisafiri mambo hayaendi ila nimegundua nikiwa na mke mchagga nikimuacha na biashara mambo yanaenda! Nafuta kauli yangu ya kwamba sitaoa mchagga!
Bora uanze kutukubali tu mana hakuna namna.... Karibu uchagani
 
Mi nafikiri kuomba si tatizo ila wanawake wengine si waelewa. Siku unayokuwa hina anakasirika ma hakusemeshi siku kadhaa. Au mwingine anataka vitu vilivyo nje ya uwezo wa mume wake. Tatizo hapa ni wanawake kushindwa kuendana na kipato cha mshikaji wake. Au kutaka matumizi ambayo hayana tija hata kama mume ana pesa.

Kwahiyo endelea kuomba ila jaribu kuwaelewa waume zenu.
 
Kuomba pesa na mwanamke ni kawaida sana... siyo kitu cha ajabu.. kaa huwezi kumpa kaa pembeni wanaoweza wajilie vyao...
 
huyu kaongea
 

Attachments

  • 1473698537523.jpg
    1473698537523.jpg
    80.7 KB · Views: 39
  • 1473698556197.jpg
    1473698556197.jpg
    67.2 KB · Views: 37
Wewe nitakuchumbia kabisa! Unajua mimi mjasiriamali sasa nikisafiri mambo hayaendi ila nimegundua nikiwa na mke mchagga nikimuacha na biashara mambo yanaenda! Nafuta kauli yangu ya kwamba sitaoa mchagga!
asante bwana Yesu kwa kumbadilisha huyu kiumbe... yes i do
 
Back
Top Bottom