Wakimbizi 20 wa Burundi wafariki kigoma

Wakimbizi 20 wa Burundi wafariki kigoma

Acha kabisa kutukana Tz wewe!....hapa ndio kunaitwa mtakuja..iwe kwa njaa au kwa kukimbia kuchinjana na roho zenu MBAYA!!!

na hilo ndio tatizo lenyewe la kutopenda ukweli!!! mbona sioni matusi? Tanzania imenilea wewe...lakini ukweli husemwa, nakumbuka kipindi hicho lumba lilikuwa kwa wote, maliasili RIP mchonga alikuwa kazifunika kabisa na pengine nasikia alipafunika kwa kambi za jeshi mpaka pale watu wake watakapo elimika na kujuwa umuhimu wake lakini alipotoka tu ndugu zangu namie wakaanza fungulia mbwa... ubinafsi ukaota matawi imefika kipindi ofisi za serikali zimesha geuzwa mali binafsi yani kama Nkurunziza... we bisha lakini wenye akili na roho mbaya kama zetu watanielewa tu
 
hawa waoga tu. Wangekomaa wairudishe nchi yao mikononi mwao bila kujali kama wangekufa wangapi kwenye mapambano. Mbona Egypt hawakukimbia hadi Mubarak akachomoka, wapi mlisikia wakimbizi wa Egypt. huu ukurunzinza ni wa kukomaa nao tu mpaka mwisho. wanajeshi wanaompa support kurnzinza nao ni binadamu wangebadilika tu.
 
hawa waoga tu. Wangekomaa wairudishe nchi yao mikononi mwao bila kujali kama wangekufa wangapi kwenye mapambano. Mbona Egypt hawakukimbia hadi Mubarak akachomoka, wapi mlisikia wakimbizi wa Egypt. huu ukurunzinza ni wa kukomaa nao tu mpaka mwisho. wanajeshi wanaompa support kurnzinza nao ni binadamu wangebadilika tu.

kweli kabisa!!! kama hapa wamewatuliza kwa wimbo wataifa tu
\

CFWYnaoUgAA0XAf.jpg
 
Back
Top Bottom