ngakotecture
JF-Expert Member
- Dec 30, 2014
- 2,881
- 3,293
Wazee wa doria za mitandaoni mnatujaza tujae au sio mtufanye P2
Anakuwa judge muda sio mrefuNimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.
Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.
He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.
Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.
Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
ulitegemea wakili wa serikali awe na kazi ya kusimamia mashtaka ya wakenya?Unakuwa wakili wa serikali, unalipwa mshahara kutokana na kodi wananchi! halafu unakubali kusimama mahakamani kumshtaki mwananchi mlipa kodi, kwa makosa ya uongo!! Huo ni upuuzi.
🤣 🤣 🤣 🔊Na wabongo walivyo, ukiandika kingereza kama hivyo watu wanafikiri unasema ukweli 😂
Kwan sheria wanasomeshwa kwa kiswahili?Si kama jamaa yenu anayependa kufoka kwa kingereza
Very profeshino, hana paparaNimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.
Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.
He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.
Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.
Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
Wabongo wana akili ndogo SanaNa wabongo walivyo, ukiandika kingereza kama hivyo watu wanafikiri unasema ukweli 😂
Hapo unamuona hana papara Kwa kuomba kuahirishwa kesi hadi wiki mbili? Ngoja kesi ianze, utajua nani mkali. Lakini kazi ya uwakili unafahamu kuwa ni kazi inayohitaji kuwa mtu smart? Hata amri ya MUNGU inaeleza kuwa usimshitaki mtu Kwa uongo?Nimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.
Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.
He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.
Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.
Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
Huna haja ya kuomba msamaha mkuuWEwe ni kilaza mkuu. Samahani lakini.
Moja kati ya mawakili bora kabisa, ana utulivu mkubwa. Anakuacha uropoke, ubwabwaje. Yeye anakuja na fact tu. Ndio maana wafuasi wa Braza K wana m blackmail.Nimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.
Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.
He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.
Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.
Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
Tatizo ni hoja anayoitetea, itamuongezea rekodi ya kesi alizoshindwaNimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.
Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.
He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.
Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.
Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
Huyo mtu wako ni kilaza aliyejawa na ushetani mwingi ndani yake kwa kusimamia mashitaka ya uongo.Nimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.
Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.
He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.
Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.
Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
Well said.Unakuwa wakili wa serikali, unalipwa mshahara kutokana na kodi wananchi! halafu unakubali kusimama mahakamani kumshtaki mwananchi mlipa kodi, kwa makosa ya uongo!! Huo ni upuuzi.