Wakili Nasoro Katuga hana papara ni very professional

Wakili Nasoro Katuga hana papara ni very professional

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,400
Reaction score
31,909
Nimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.

Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.

He knows when to react, What to provoke, how to influence, who to protect and further he embrace, endure and anticipate the future moves of the opponent.

Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.

Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
 
Aise wakili wa kubebwa na serikali.wakili anatoa maagizo ya amri kwa hakimu.ndyo wakili wa kumsemea.kilaza anayebebwa kilaza anayeagizwa sijui laana km itamwacha.machozi ya watz hayatamwacha salama. KARMA HAITAMWACHA SALAMA.
 
Nimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.

Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.

He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.

Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.

Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
 
Unakuwa wakili wa serikali, unalipwa mshahara kutokana na kodi za wananchi! halafu unakubali kusimama mahakamani kumshtaki mwananchi mlipa kodi, kwa makosa ya uongo!! Huo ni upuuzi.
 
Hakuna Wakili mwenye akili timamu anaweza kusimamia kesi iliyokosa misingi ya kisheria kama kesi ya Lissu.
Sheria ya uhaini namba 2 ya mwaka 1970 imeeleza makosa ya jinai kwaufasaha kabisa.,ukisoma charge sheet ya Lissu haviendani kabisa.
Katuga kajivunjia heshima kwa kutumikia masilahi ya Wahuni!!
 
Nimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.

Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.

He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.

Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.

Mungu amjaalie heri katika kazi yake.

Kama huyo ndiyo msomi tuna kazi kwelikweli. Hivi ni kwanini mawakili karibu wote wazuri Tanzania wamesoma masomo ya juu nje
 
Nimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.

Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.

He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.

Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.

Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
Mwambie aendee zile kesi za nje, ndo utaona anavyojinyea, akutane na watenda haki,
 
Nimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.

Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.

He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.

Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.

Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
🤣 alisoma chuo gan?

Kwanini vitu vya Serikali huwa ni
Vitu vya hovyo

Shule za Umma
Hospital za Umma

Mawqkili wa Umma
Imagine Katuga ndio anasaini mikataba ya nchi dah
 
🤣 alisoma chuo gan?

Kwanini vitu vya Serikali huwa ni
Vitu vya hovyo

Shule za Umma
Hospital za Umma

Mawqkili wa Umma
Imagine Katuga ndio anasaini mikataba ya nchi dah
Ongezea mashirika ya umma kama TANESCO, NHIF, NIDA
 
Nimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.

Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.

He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further bu he embress,endure and anthivyiicipate the future moves of the opponent.

Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.

Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
Anafanya hivyo kwa sababu anajua Hakimu yu
Nimeanza kumfuatilia kwa karibu wakili huyu katika kesi hii yenye kuvuta hisia za wengi.

Nilichogundua ni kwamba yu msomi kwelikweli hana mihemuko lakini intellectual strike capability ni kubwa.

He knows when to react,What to provoke,how to influence ,who to protect and further he embress,endure and anticipate the future moves of the opponent.

Kimsingi ameshazua hofu kubwa kwa wazee wa mihemuko na sasa wamemjua na wameanza kumfanyia personal attack.

Mungu amjaalie heri katika kazi yake.
Very stupid!!!Taka taka

Unamsifia ilikupoza machungu.
 
Kipimo kizuri cha wakili mkuu wa serikali kwamba yupo competent kwa viwango vya mtoa mada ni pale atakapo shinda kesi nje ya nchi na sio kesi ya ndani. Justice delayed justice denied .
 
Back
Top Bottom