PostGE2025 Wakili Madeleka: Mimi namuamini Rais Samia kuliko Jaji Chande

PostGE2025 Wakili Madeleka: Mimi namuamini Rais Samia kuliko Jaji Chande

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,096
Reaction score
7,128
Wakili Peter Madelekea amesema akiambiwa anamuamini nani kati ya Rais Samia na Jaji Chande yeye atasema anamwamini Rais Samia

Mimi siwezi kumuamini Chande kwa sababu vyanzo vya taarifa vya Chande haviwezi kuwa sawa na vyanzo alivyokuwa navyo Rais, watu wamevuka mpaka Rais anatuambia kutoka nje ya nchi wameingia ndani ya nchi hii miezi sita kabla ya uchanguzi, vyombo vya dola vimekaa tu Amesema Wakili Madeleka

Soma Pia: Madeleka: Tume ya Jaji Chande haikuwa na mamlaka kisheria kumwamrisha pathologist kuchunguza miili ya waliokufa kwa mashaka

 
Yuko sahihi. Mpaka wahalifu wanaingia nchini, wanaweka kambi, wanalipana hela, nk. Kwa nini hawakuwakamata kama walikuwa na taarifa zao?
 
Wakili Peter Madelekea amesema akiambiwa anamuamini nani kati ya Rais Samia na Jaji Chande yeye atasema anamwamini Rais Samia

Mimi siwezi kumuamini Chande kwa sababu vyanzo vya taarifa vya Chande haviwezi kuwa sawa na vyanzo alivyokuwa navyo Rais, watu wamevuka mpaka Rais anatuambia kutoka nje ya nchi wameingia ndani ya nchi hii miezi sita kabla ya uchanguzi, vyombo vya dola vimekaa tu Amesema Wakili Madeleka

Soma Pia: Madeleka: Tume ya Jaji Chande haikuwa na mamlaka kisheria kumwamrisha pathologist kuchunguza miili ya waliokufa kwa mashaka

huyu wakili mlevi ni wakupuuzwa tu ndugu wadau,
uropokaji wake umejaa unafiki mwingi siku zote
 
huyu wakili mlevi ni wakupuuzwa tu ndugu wadau,
uropokaji wake umejaa unafiki mwingi siku zote
Tahira lingine hili hapa, kuna mlevi na mropokaji zaidi ya huyo aliyesema waliotekeleza mauni wametoka nje ya mipaka ya nchi?

Kuna mrevi zaidi yako usijitambua?
 
Tahira lingine hili hapa, kuna mlevi na mropokaji zaidi ya huyo aliyesema waliotekeleza mauni wametoka nje ya mipaka ya nchi?

Kuna mrevi zaidi yako usijitambua?
usipanic basi gentleman,
mbona hata hivyo huna point bali mihemko nonsense tu?

relax bana
 
Back
Top Bottom