Wakenya wanatuona Watanzania kama mazuzu

Wakenya wanatuona Watanzania kama mazuzu

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,850
Reaction score
39,813
Baada ya serikali kuzuia wanaharakati wa Kenya kuingia Tanzania kuhudhuria kesi ya Mwenyekiti wa chadema Tundu Lissu, Wakenya wamekosoa tu
Wanasema

1. Tanzania tunajivunia mahindi
2. Watanganyika ni marehemu na Kamwe hawataamka kudai haki zao
3. Watanzania hatujui Kizungu kama wao
4. Tupo tunatawaliwa kikoloni tu
5. Watanzania tunajifia Kwa kukosa maarifa
 
Baada ya serikali kuzuia wanaharakati wa Kenya kuingia Tanzania kuhudhuria kesi ya Mwenyekiti wa chadema Tundu Lissu, Wakenya wamekosoa tu
Wanasema

1. Tanzania tunajivunia mahindi
2. Watanganyika ni marehemu na Kamwe hawataamka kudai haki zao
3. Watanzania hatujui Kizungu kama wao
4. Tupo tunatawaliwa kikoloni tu
5. Watanzania tunajifia Kwa kukosa maarifa
6. Mifumo yetu rahisi kuingilika
7.Nimesikia redio moja inasema kwamba account ya tanpol password wameweka zuchu 😂
 
Baada ya serikali kuzuia wanaharakati wa Kenya kuingia Tanzania kuhudhuria kesi ya Mwenyekiti wa chadema Tundu Lissu, Wakenya wamekosoa tu
Wanasema

1. Tanzania tunajivunia mahindi
2. Watanganyika ni marehemu na Kamwe hawataamka kudai haki zao
3. Watanzania hatujui Kizungu kama wao
4. Tupo tunatawaliwa kikoloni tu
5. Watanzania tunajifia Kwa kukosa maarifa
Wewe unawaonaje?
 
Baada ya serikali kuzuia wanaharakati wa Kenya kuingia Tanzania kuhudhuria kesi ya Mwenyekiti wa chadema Tundu Lissu, Wakenya wamekosoa tu
Wanasema

1. Tanzania tunajivunia mahindi
2. Watanganyika ni marehemu na Kamwe hawataamka kudai haki zao
3. Watanzania hatujui Kizungu kama wao
4. Tupo tunatawaliwa kikoloni tu
5. Watanzania tunajifia Kwa kukosa maarifa

Kina jingalao, njinjo, Lucas Mwashambwa, Tlaatlaah hawatoshi kuwawakilisha wote mkuu.

Huko kutakuwa kutowatendea haki waungwana wengi tu tena wenye akili zao.
 
Baada ya serikali kuzuia wanaharakati wa Kenya kuingia Tanzania kuhudhuria kesi ya Mwenyekiti wa chadema Tundu Lissu, Wakenya wamekosoa tu
Wanasema

1. Tanzania tunajivunia mahindi
2. Watanganyika ni marehemu na Kamwe hawataamka kudai haki zao
3. Watanzania hatujui Kizungu kama wao
4. Tupo tunatawaliwa kikoloni tu
5. Watanzania tunajifia Kwa kukosa maarifa
N sisi 2nawaona wao kama ndezi!!
 

Jomo Kenyatta(RIP): Watanzania ni sawa na maiti hawawezi kuamka milele kudai chao​

 
Baada ya serikali kuzuia wanaharakati wa Kenya kuingia Tanzania kuhudhuria kesi ya Mwenyekiti wa chadema Tundu Lissu, Wakenya wamekosoa tu
Wanasema

1. Tanzania tunajivunia mahindi
2. Watanganyika ni marehemu na Kamwe hawataamka kudai haki zao
3. Watanzania hatujui Kizungu kama wao
4. Tupo tunatawaliwa kikoloni tu
5. Watanzania tunajifia Kwa kukosa maarifa
Senior kenyatta alisema Nyerere anaongoza Maiti
 
Waache waseme wakichoka watalala. Uongo wa mwenye nyumba si ukweli wa mpita njia
 
Wako sahihi kabisa hasa matanganyika ndo mazuzu kabisa kwa kuendelea kutawaliwa na mkoloni kutoka zenji
 
Back
Top Bottom