Tuko
JF-Expert Member
- Jul 29, 2010
- 11,180
- 7,355
Nilikuwa nasafiri kuelekea kijiji fulani mpakani mwa Kenya na Tz. Njiani dereva aliweka Redio free, na kulikuwa na kipinda cha Mambo Mambo. Topic iliyokuwa redioni kama mdahalo ni juu ya uwepo wa Kitchen Parties. Pande mbili zilizokuwa zinapinga zilitoa points zao.
Safari ilivyozidi kuendelea, mawimbi ya RFA yalizidi kutokomea, na ilikuwa shida kusisikia. Gafla nilikuja kushtukia tunasikiliza tena redio kwa sauti nzuri. Kilichonishangaza ni kuwa Mtangazaji alitambulisha topic ya siku hiyo kuwa ni Kitchen Party, je ziwepo au zisiwepo? Alifafanua faida na hasara, na points zilikuwa zile zile nilizokuwa nimesikia RFA. Kusikiliza kumbe ilikuwa Redio fulani ya Kenya, ambao nao walikuwa wanaanza kipindi kinaitwa JAHAZI.
Du, nikagundua kuwa kumbe hii redio walisikiliza kilichokuwa kinaendelea RFA, then mtangazaji akaja nacho kama topic yake amebuni.
Kweli niliamini kuwa kweli Hata paper nyingi wanazopublish wakenya zinakuwa na cooked data...
Safari ilivyozidi kuendelea, mawimbi ya RFA yalizidi kutokomea, na ilikuwa shida kusisikia. Gafla nilikuja kushtukia tunasikiliza tena redio kwa sauti nzuri. Kilichonishangaza ni kuwa Mtangazaji alitambulisha topic ya siku hiyo kuwa ni Kitchen Party, je ziwepo au zisiwepo? Alifafanua faida na hasara, na points zilikuwa zile zile nilizokuwa nimesikia RFA. Kusikiliza kumbe ilikuwa Redio fulani ya Kenya, ambao nao walikuwa wanaanza kipindi kinaitwa JAHAZI.
Du, nikagundua kuwa kumbe hii redio walisikiliza kilichokuwa kinaendelea RFA, then mtangazaji akaja nacho kama topic yake amebuni.
Kweli niliamini kuwa kweli Hata paper nyingi wanazopublish wakenya zinakuwa na cooked data...