Wakenya hawana utani na mabomu ya Machozi


Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,150
Likes
2,592
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,150 2,592 280
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: Duh!...
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,156
Likes
4,415
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,156 4,415 280
Kanywenae chai
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,257
Likes
7,288
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,257 7,288 280
hahhahaha kwamba nae analiwatumia tena
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,941
Likes
293
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,941 293 180
Ama hilo jina linamfaa...
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,336
Likes
4,269
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,336 4,269 280
Siku zote sitakagi masihara na vitu kama hivi.. Sasa huyo Jamaa likimlipukia mikonon ajiandae kuwa kilema Wa mikon
 
varangati

varangati

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
1,482
Likes
1,243
Points
280
Age
29
varangati

varangati

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
1,482 1,243 280
Siku zote sitakagi masihara na vitu kama hivi.. Sasa huyo Jamaa likimlipukia mikonon ajiandae kuwa kilema Wa mikon
Kwa wewe ambae hauyajui wenzetu wanaoandamana kila kukicha wameshayazoea hivo wanayajua madhara yake unadhan lingekua Bomu la kiazi limerushwa angeruka hivo kama anafunga goli LA kikapu!!!!
 
KING DUBU

KING DUBU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
880
Likes
1,142
Points
180
KING DUBU

KING DUBU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
880 1,142 180
Nawakubali Sana Wakenya kwa msimamo thabiti
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
14,491
Likes
38,025
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
14,491 38,025 280
Watanzania wanavyopenda kuiga keshokutwa unamuona mtu nae anajiita mtaalamu wa kukusanya maji ya kuwasha!!
 
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,973
Likes
3,214
Points
280
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,973 3,214 280
Watanzania wanavyopenda kuiga keshokutwa unamuona mtu nae anajiita mtaalamu wa kukusanya maji ya kuwasha!!
Mtaalamu wa kukusanya maji ya kuwasha Mkuu. Huyo atakuwa amemaliza kila kitu
 
mbinde

mbinde

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
701
Likes
481
Points
80
mbinde

mbinde

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
701 481 80
Ukishakufa nafsi na hujui mkate wako unaupataje vitu kama hivyo si hatari tena kwako
Cha kushukuru ni kwamba watanznia wengi bado hawajafa nafsi japo Kuna wachache wanajaribu kuua nafsi za watu ni swala la mda tu.
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
3,606
Likes
3,241
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
3,606 3,241 280
Hahah hawa jamaa nawakubali sana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333