Wakazi wa jimbo la Kinondoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa jimbo la Kinondoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IBRAHIM UCHUNGU, May 1, 2012.

  1. I

    IBRAHIM UCHUNGU New Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa jimbo la kinondoni hatujapata mbunge makini toka mfumo wa vyama vingi uanzishe tulikua na Peter Kabisa, na sasa IDD AZAN wote hawaonesha kujali na kutatua matatizo ya wananchi kikamirifu kama, kufukia mifereji ya maji macha kule kinondoni shamba, kuondoa uchafu katika masoko ya Tndale, mwananyamala, makumbusho, kigogo na mburahiti, vilevile kinondoni iliwahi kutoa wanasoka bora kwenye viwanja vyake kama, magomni barafu, Hananasif-bakari malima, mwijuma tanzania one joseph katuba (marehemu) lakin kwa sasa hayo yamekwisha kutokana na kukosa mbunge makini nawaomba wana kinondon wezangu tuwe makini tunapofanya uchaguzi ujao tuache ushabiki wa vyama tumchague mbunge makini.
     
  2. K

    KISUNGURA Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata sisi Ilala ni kama tumemtafutia mtu mtaji wa kumpatia pesa ya matanuzi ! Hakuna maendeleo yoyote, hata ndugu zetu wa jagwani walipopata mafuriko huyu bwana hakunia mguu wake kuwapa pole! Hana fadhila wala msaada hata kidogo kwa wapiga kura wake
     
  3. l

    lina Mongi Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wana Kinondoni, next time chagueni watu kama kina Mnyika, hawa ccm sasa hivi wako kwa maslahi yao na sio kwa watu wa chini, Fungukeni jamani
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    Kinondoni Jimbo lililojaa mateja, makahaba, wezi, matapeli, wasanii, walevi, madanguro, Jimbo hilo siwezi kushangaa hata nikisikia Wema Sepetu ndiyo mbunge wao, maana hilo Jimbo wako tayari hata kuongozwa na Rais wa Ngwasuma, angalia hata Mbunge aliyopo sasa ni muuza unga maarufu hapa mjini.
    Kinondoni!!.....pooooooooooh!!
     
  5. M

    Manyanyaso Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono wazo, ukizingatia Kinondoni ndiyo tunabeba jina la Wilaya. Kwa kweli tunapaswa kubadilika wana wa Kinondoni, tunao watu makini ambao wanaweza kufanya mambo makubwa sana kuliko huyu jamaa. Ukizingatia sisi tupo mjini na ndipo tunahistoria ya kubwa ila tunashindwa kufanya mabadiliko ya nguvu. OUR TIME IS NOW wana Kinondoni Tufanye mabadiliko bila kuangalia rangi, dini au kabila.
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,411
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nakuja kugombea 2015 mniunge mkono
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Jimbo la makahaba wala unga ,wavivu wa mji ,kwa nje watu wake wako smart ila ukiwachunguza hakuna watu vilaza kama kinondoni.
     
  8. t

    trplmike JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 459
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Mimi ni Mkazi wa Mwenge na huwa napiga kura jimbo la Kinondoni, ukweli ilivyo jografia ya Kinondoni ni ngumu sana kushinda, nitakupa mfano hai, sisi wananchi wa jimbo la kinondoni tunaokaa mwenge, sinza na Kijitonyama tuliipa Chadema ushindi mkubwa sana sana, mfano kituo cha uchaguzi shule ya msingi MWENGE, unakuta chadema wana kura 400 CCM 50
    Lkn tatizo kubwa ni ushazi, Magomeni, Kigogo Kinondoni shamba ambako kuna wapiga kura wengi sana, mfano kituo cha kigogo unakuta kuna vituo 62 ndani ya kimoja, ni tatizo,
    Nimeamua ili nisipoteze kura yangu next time nitajiandikisha Ubungo au Kawe, Kinondoni pagumu kwa upinzani,
    wananchi wanokaa uswazi ambao ni wengi sana sana huwa wanatuangusha sana sisi wapiga kura wa Mwenge, Kijitonyama na Africasana na baadhi ya maeneo ya Sinza
     
  9. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 941
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa KINO tafadhali toa ufafanuzi haya mambo nimazito saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Kinondoni na Ilala ndio Dar es Salaam. Sasa wewe unatoka Segerea utasema unakaa Dar es Salaam, Ofisi zote za Serikali, Ofisi za Balozi zote zipo Kinondoni na Ilala, Segerea hakuna lolote zaidi ya Magereza na wauza mayai...Segerea hakuna tofauti na Mkuranga.
     
  11. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,175
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sasa kama mbunge mwenyewe ni mzee wa poda unategemea nini apo halafu wazaramo walivo zero yaani wakipigiwa ngoma tu kura zote ccm.
    Kinondoni hamna kitu apo Lema anahitajika apo awaokoe hao wapotevu.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbunge mwenyewe sio wa kulaumiwa, hawa viongozi wengine wa halmashauri ambao ndio wanaokula hela za walipa kodi kutokana na ripoti ya CAG inavyosema na wao pia wa kulaumiwa...wanafanya nini zaidi ya kuiba hela wanazopewa kwa ajili ya maendeleo ya majimbo
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    Unadhani waliyotenganisha Masaki na Oystebay ziwe jimbo la Kawe unadhani wana mawazo hafifu kama haya yako? kwahiyo unatuthibishia hapa kwamba Masaki, Oysterbay, Msasani na Mbezi Beach siyo Dar es salaam?
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mi iliniuma sana nilipigia kura cdm hapa kinondoni halaf wakashinda ccm.....kino bado tuko nyuma sana...tatizo ni warahisi kuhongeka halafu maisha yakishaba kama sasa ndio wanajifanya kupiga mikelele...acha wapate kibano!
     
  15. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Watu wa uswazi ndo wanaotuangusha, angalia ubungo na kawe, kawe kuna mbezi beach na kwingineko. Angalia mwananyamala, sijui temeke, wanaona sifa kupewa kanga na kofia.
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kaka mada inahusu kinondoni hii...
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kiredio kimeshajazwa funguo hapa!!......
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Wewe unadhani waliopanga kujenga Magereza ya Ukonga na Segerea walikuwa wajinga tafakari.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    Mimi siishi Segerea wala Ukonga nadhani unazidi kujikanganya mwenyewe.
     
  20. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Matola achana na huyo dogo, povu linamtoka kwa sababu muuza unga mwenzake anapewa ukweli wake...
     
Loading...