Wakati wewe unalia maisha magumu wenzako wanafanya haya..

Rwankomezi

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
2,037
2,000
Uelewa mdogo ndio tatizo mkuu.
Hakuna cha uelewa mdogo....mfanye kazi kwani kumaliza chuo mwaka jana ndo inakufanya husiingie mtaani nakuwa mchuuziiii?,tatizo la vijana wengi mkiwa chuo mnakuwa mabishoo watu wa matanuzi hasa kwa mademu zenu so mkimaliza chuo boom limekata mtaani hajira hakuna....mnaogopa tembeza mabeseni.....kupata chaneli lazima ujivuruge na kila mishe.....
 

silasc

JF-Expert Member
Feb 10, 2013
3,356
2,000
Hakuna cha uelewa mdogo....mfanye kazi kwani kumaliza chuo mwaka jana ndo inakufanya husiingie mtaani nakuwa mchuuziiii?,tatizo la vijana wengi mkiwa chuo mnakuwa mabishoo watu wa matanuzi hasa kwa mademu zenu so mkimaliza chuo boom limekata mtaani hajira hakuna....mnaogopa tembeza mabeseni.....kupata chaneli lazima ujivuruge na kila mishe.....
Fuatilia mtiririko wa comment kati yangu na huyo noliyereply uelewe. Pia kila usifikiri kama ni jobseeker kamaliza juzi.
 

peterwapeter

JF-Expert Member
Jun 17, 2013
530
500
Mh Abood ameingiza magari aina ya Youtong mapya zaida ya 20

Watu tufanye kazi tuache kulalama

Mwenye nacho atazidi kuongezewa na ambaye hana hata kile kidogo atanyanganywa

Mkuu wewe ni mwan ukoo wa Abood au unataka ujiunge na ukoo huo? ukinipa jibu nitaendelea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom