Wakati wa taharuki makinika na kila taarifa

Wakati wa taharuki makinika na kila taarifa

Ukatubu sana kwa roho na kweli
Ukafanye kitubio cha unafique
Ukafanye kitubio cha uzushi
Ukafanye kitubio cha uongo
Ukafanye kitubio cha chuki
Kuna memba mmoja humu signature yake inamtaka mtu atubu........... Dah
 
Mkuu Behaviourist unaonaje kwa kipindi hiki unavvyoendelea kuimba tenzi za rohoni ukaipumzisha kidogo signature yako................. Maana mbavu zangu zimechoka sana kwa kucheka.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Screenshot_20210317-220954.jpg
 
  • Thanks
Reactions: Mj1
Bado hujakutana na atakayeziosha kwenye kisosi na chicha la nazi halafu akuambie na kunku kidogo...[emoji16]
giphy.gif
Kaka shkamoo..... nimeona hapo kwenye kuosha kwa kisosi na chicha la nazi. Eh hahaha
 
Wewe kesho yako unaijua?,ole wao wafanyao sherehe kwenye misiba ya wenzao,,unaweza ukazikwa kabla hata huyu hajazikwa,unafurahia upumbavu,
BIBLIA Inasema:

"Wenye haki wasitawipo, mji hufurahi; Waovu waangamiapo, watu hupiga kelele na kusherekea"

(Methali 11 :10)

Sasa unataka nisisherekee waovu waangamiapo?Mimi ni nani hata nipingane na maandiko matakatifu?
 
Kaka shkamoo..... nimeona hapo kwenye kuosha kwa kisosi na chicha la nazi. Eh hahaha
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2839][emoji2839][emoji2839]
 
BIBLIA Inasema:

"Wenye haki wasitawipo, mji hufurahi; Waovu waangamiapo, watu hupiga kelele na kusherekea"

(Methali 11 :10)

Sasa unataka nisisherekee waovu waangamiapo?Mimi ni nani hata nipingane na maandiko matakatifu?
Mimi ni nani hata nipingane na maandiko matakatifu?[emoji848][emoji848][emoji848][emoji40][emoji40][emoji2827][emoji2827]
 
Mimi ni nani hata nipingane na maandiko matakatifu?[emoji848][emoji848][emoji848][emoji40][emoji40][emoji2827][emoji2827]
Wewe jilani yangu wewe,hebu niambie uovu wa huyu mwendazake!?,kakufanyia uovu gn mpk kila andiko wewe ni kuonyesha chuki tuu?!
 
Wewe jilani yangu wewe,hebu niambie uovu wa huyu mwendazake!?,kakufanyia uovu gn mpk kila andiko wewe ni kuonyesha chuki tuu?!
Ni wapi nilipoonesha chuki.. Na una hakika KILA ANDIKO langu linamhusu yeye? Jilani!
 
Back
Top Bottom