Wakati wa taharuki makinika na kila taarifa

Wakati wa taharuki makinika na kila taarifa

Huu uzi unaeleweka kwa wenye afya ya akili tu

Na hawa kwenye kundi hili wamo?

IMG_20210218_174254_207.jpg
 
[emoji117]Nchi flani hivi ya kitofauti sana, idadi ya watu wake nayo si haba!

[emoji117]Sifa yake kuu ilikua upole, upendo na amani bila ukahaba!

[emoji117]Ghafla imekuwa nchi ya chuki, husda na kurushiana shaba

[emoji117]Mkatiko mkuu baina ya waume wake na wana

[emoji117] Na hatukujuana kwa makabila, rangu wala chama

[emoji117]tulipendana kwa kukosoana bilakutishana na kutolewa kwa dhamana

[emoji117]Miaka saba tunawindana kwa chuki na uhasama

[emoji117] Ee Mungu muumba wa hii dunia, usiliache taifa lako litie mwanga!!

Ni lazima turejee tulikotoka. Pa kuanzia ni kusisitiza katiba kufuatwa na kila mtu.

Waliotufikisha hapa watupishe.

Huu ni muda wa kuhakikisha mawazo ya kila mtu kupitia sanduku la kura yanazingatiwa.
 
NIPO hapa Kanisan st Peter namsubir mkulu nione kama kweli na Leo atafika ibadani ama la!
Leo misa zote mbili nitakuwepo tena Kwenye mabenchi ya mbele kabisa huku nikiangaza macho upande ambayo mheshimiwa anakaa
Ukiona umepata fursa ya kukaa front jua hayupo.
 
[emoji117]Nchi flani hivi ya kitofauti sana, idadi ya watu wake nayo si haba!

[emoji117]Sifa yake kuu ilikua upole, upendo na amani bila ukahaba!

[emoji117]Ghafla imekuwa nchi ya chuki, husda na kurushiana shaba

[emoji117]Mkatiko mkuu baina ya waume wake na wana

[emoji117] Na hatukujuana kwa makabila, rangu wala chama

[emoji117]tulipendana kwa kukosoana bilakutishana na kutolewa kwa dhamana

[emoji117]Miaka saba tunawindana kwa chuki na uhasama

[emoji117] Ee Mungu muumba wa hii dunia, usiliache taifa lako litie mwanga!!
Amka umsifu Bwanaa eeh Israeli
Nuru yako imkuzukia.
Wokovu wa Bwana huu karibu kuja
Yeye amesikia kilio chetu..
Ameona tabu zetu
Ametakasa kwenda kwetu
Nimludishie Bwana Nini kwa haya yote aliyonitendea🙏
 
[emoji117]Nchi flani hivi ya kitofauti sana, idadi ya watu wake nayo si haba!

[emoji117]Sifa yake kuu ilikua upole, upendo na amani bila ukahaba!

[emoji117]Ghafla imekuwa nchi ya chuki, husda na kurushiana shaba

[emoji117]Mkatiko mkuu baina ya waume wake na wana

[emoji117] Na hatukujuana kwa makabila, rangu wala chama

[emoji117]tulipendana kwa kukosoana bilakutishana na kutolewa kwa dhamana

[emoji117]Miaka saba tunawindana kwa chuki na uhasama

[emoji117] Ee Mungu muumba wa hii dunia, usiliache taifa lako litie mwanga!!
[emoji117] Ee Mungu muumba wa hii dunia, usiliache taifa lako litie mwanga!

Mungu husikia maombi ya wenye haki na kuwabariki watu wake.

Umakini wa andishi lako unaonesha dhati ya kilichoko moyoni mwako..kina ukamilifu yoga. Mungu atakurehemu sawa sawa na mapendo yake.
 
Alie andika huu uzi inaonesha Ana

Kwanza;miaka mingi

Pili, uwezo mkubwa wa kufikiri hasa katk Sanaa ya ubunifu wa kifasih

Bro nimekuelew kidg na kidg bd[emoji119][emoji119][emoji119][emoji16]
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji1752][emoji1752][emoji1752][emoji1545][emoji1545][emoji1545]. The sun is going down to Chiolu though!
 
Miisho mingine hii tunaipalilia wenyewe.

Ukanunue kamba. Ukajitundike mwenyewe. Kisha tuseme mwisho umefika?

Hatimaye CAF katulazimisha kucheza mechi yao bila mashabiki. Kina Prof. Mchembe, Mgaya, Makube, Gwajima nk. Wapo tu wanaendelea kuhamasisha nyungu?

Aaah wapi!
Uganga wa kienyeji kwenye maswala ya kisomi unatuangamiza
 
Kwa maneno ya Mwalimu (rip) nchi huendeshwa kwa kufuata katiba. Nchi si shamba la mtu au la kikundi cha watu.

Katika katiba kila kitu ni wazi. Nini cha kufanya katika hatua zote. Kwamba baba kazaa na binti yake?

Huyo hatufai katika familia wala jamii. Kwamba labda binti ni under 18? Huyo miaka 30 inamhusu. Kwa hilo hakuna kuremba!

Halipo vumbi la kusubiri litulie wala kwa mshindo kutulia.

Tujifunze sana umuhimu wa kufuata, kuzingatia na kuheshimu katiba. Mengineyo haya ni kujilisha upepo tu.

Au nasema uongo ndugu zangu?
Katika maisha yako yote epuka kitu kinaitwa haramu... Haramu haionjwi...haramu ni tamu...haramu huzaa karamu ya kushibisha tumbo na kuifurahisha nafsi.

Haramu hutia upofu na kunyima uono wa kiutu, haramu huminya haki na kuleta ukatili

Kamwe usijaribu kuonja haramu..ukianza hutaacha na hutataka kuacha mpaka itakapokugeukia na kukuharamisha na wasioipenda

Tuliwafanyia wengine uhuni..sasa uhuni unataka kutugeukia sisi tena sisi kwa sisi wenyewe.

Sasa si katiba, si ratiba! Ni katiza na kataza

* KATIZA - OVER TAKE!
 
kupitia hili saga kuna watu wanatakiwa wakae mafichoni kwa aibu wanayokwenda kuipata.

lakini kwa vile aibu ni koti la mwenye utashi,utashangaa baada ya kiporo kuchacha mropokaji anaandika gazeti jingine.

mshana wewe ni kati ya watu wachache,wepesi sana kuingia mkenge.
 
[emoji117]Nchi flani hivi ya kitofauti sana, idadi ya watu wake nayo si haba!

[emoji117]Sifa yake kuu ilikua upole, upendo na amani bila ukahaba!

[emoji117]Ghafla imekuwa nchi ya chuki, husda na kurushiana shaba

[emoji117]Mkatiko mkuu baina ya waume wake na wana

[emoji117] Na hatukujuana kwa makabila, rangu wala chama

[emoji117]tulipendana kwa kukosoana bilakutishana na kutolewa kwa dhamana

[emoji117]Miaka saba tunawindana kwa chuki na uhasama

[emoji117] Ee Mungu muumba wa hii dunia, usiliache taifa lako litie mwanga!!
Great thinker mkuu. Kuna watu wamenyea ardhi ya asali na nyama!!
 
[emoji117]Nchi flani hivi ya kitofauti sana, idadi ya watu wake nayo si haba!

[emoji117]Sifa yake kuu ilikua upole, upendo na amani bila ukahaba!

[emoji117]Ghafla imekuwa nchi ya chuki, husda na kurushiana shaba

[emoji117]Mkatiko mkuu baina ya waume wake na wana

[emoji117] Na hatukujuana kwa makabila, rangu wala chama

[emoji117]tulipendana kwa kukosoana bilakutishana na kutolewa kwa dhamana

[emoji117]Miaka saba tunawindana kwa chuki na uhasama

[emoji117] Ee Mungu muumba wa hii dunia, usiliache taifa lako litie mwanga!!
Hayo maombi sijui muelekeo wake ni upi?
 
Like this girl who pretends to be deep a sleep when i torched her pants she lifts her waist up i remove it comfortably well with out hurting her, guess what follows next.
 
Ukatubu sana kwa roho na kweli
Ukafanye kitubio cha unafique
Ukafanye kitubio cha uzushi
Ukafanye kitubio cha uongo
Ukafanye kitubio cha chuki
Inakupasa kutubu kila ulalapo na kumshukuru Mungu kila uamkapo!

Kila siku inajitegemea bwashee!
 
Back
Top Bottom