Wakati mgumu kwa taifa la Tanzania

Wakati mgumu kwa taifa la Tanzania

Usijifanye hujui kuhusu Lema kuwa alishikwa kisa ameota ndoto akaisema hadharani.Kuhusu Ben saanane alipotea tu alipoanza kuhoji PhD ya mtu mkubwa aliyetisha. Hata kama una interest za kisiasa basi walao Ubinadamu ukutawale
Lema alishitakiwa kwa kosa la kuota ndoto?

Waliopotea wote tangu uhuru walihoji elimu za watu?
 
Tupe orodha hiyo wewe mkuu mimi ninamjua huyo mtanzania mwenzetu aliyepotea baada ya kuhoji PhD ya mtu mzito
Lema alishitakiwa kwa kosa la kuota ndoto?

Waliopotea wote tangu uhuru walihoji elimu za watu?
 
Back
Top Bottom