Wakati mgumu kwa polisi na Mahakama:-

Wakati mgumu kwa polisi na Mahakama:-

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Posts
18,830
Reaction score
12,320
Watawezaje kumkamata na kumfunga mchungaji mbakaji wa Dodoma afu wakamuacha Kapuya akipeta?
Au inawezekana wakakamatwa wote afu kesi zikaisha kiaina!!
Mi nadhani mchungaji sasa atembee kifua mbele na awahadae waumini kuwa maombi yamemsaidia yeye kutokukamatwa na kuonekana hana kesi.
 
hivi huyu mzee hayajajiua tu......si alisema anajiua

na hii ndo TZ yetu mwizi wa Kuku anasekwa Lupango wanaoua Tembo wako
salama wakizidi kuhubiri umoja na ushikamano kwa wa TZ
 
hivi huyu mzee hayajajiua tu......si alisema anajiua

na hii ndo TZ yetu mwizi wa Kuku anasekwa Lupango wanaoua Tembo wako
salama wakizidi kuhubiri umoja na ushikamano kwa wa TZ
Asijiue bana, inabidi aende jela akageuzwe kitoweo ndo akili irudi
 
Wadau hizi tuhuma kwa hawa wahusika ni muhimu zikafanyiwa uchunguzi kwani inatupa wakati mgumu kwetu sisi ambao tunawatoto wa kike tuamini kuwa tukifa watoto wetu wataishi maisha ya shida sana, lakini nikijiuliza sipati majibu sijui tumelaaniwa au wapi tumemkosea Mungu tuombe msamaha, siyo vizuri kuhukumu lakini kwanini wao ndo tu watajwe na si wengine? hivi kweli nao kwa sasa wanatoka nje na kutembea kifua mbele bila hata repe la Aibu, jamani tufikiri kwa makini awe mtoto wako kabakwa na kupewa ukimwi ndani ya familiya ikoje, halafu mtu kafanya makusudii, tumwamini nani nchi hii hata hofu ya Mungu mnaye muabudu hamna ndugu zangu, nyie mna roho gani? mbona watoto wenu wanaishi maisha mazuri kwani mnawaharibia watoto wa wenzenu? halafu Ijumaa na Jumapili ikifika mbio kwenye nyumba za Ibada kwa unyenyekevu mkubwa. badala ya kutatua tatizo mnatumia vitisho lakini kumbukeni hii dunia tunapita.
 
Back
Top Bottom