Wakala m.pesa

kwaji

Senior Member
Nov 3, 2013
186
225
Hivi wakala unabima ya biashara yako jiunge na chama ufaidi kazi yako ya uwakala piga no 0715 877933
 

kwaji

Senior Member
Nov 3, 2013
186
225
Chama cha mawakala kimeanzishwa kwahiyo kinampango wa kutoa elimu ya huduma uwakala pamoja kuwakatia bima mawakala juu UVAMIZI pia kinanzisha sakosi ya kumkopesha mawakala tu
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,549
2,000
chama cha mawakala kimeanzishwa kwahiyo kinampango wa kutoa elimu ya huduma uwakala pamoja kuwakatia bima mawakala juu uvamizi pia kinanzisha sakosi ya kumkopesha mawakala tu

ila hapa si pahala pake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom