Wajuzi wa mambo naomba msaada kwa hili

noony

Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
49
Points
125

noony

Member
Joined Apr 6, 2018
49 125
Habari zenu wana jamvi.

Mm ni muajiriwa mpya katika shirika flani nina kama miez sita tu hivi pale, katika shirika kuna kijana toka siku ya kwanza ya interview alinipokea vizur sana na alioneaha kua na interest na mm. Mwanzoni nilihisi ni mtu mchangamfu tu wala hana nia zozote za kimahusiano na mimi ila as time went on nikawa sielewi elewi kuna this day he gave me a cerntain close glance ambayo kwa msichana yoyote unaeza hisi huyu mtu anahisia na wewe. Hajawahi kunitamkia chochote ila watu wengine ofisini wananiambia ananipenda.

Swali langu ni hivi huyu mtu tukiwa wawili tu haoneshi chochote cha ziada kuonesha kama ananipenda au la ingawa anapenda kuwa around me sana anakua kawaida tu ila akiwa around watu wengine anaonesha hisia zake wazi na wivu endapo akiniona nainteract nao kwa ukaribu.

Kwa mitazamo yenu maoni gani mnaeza kunipa
 

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,989
Points
2,000

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,989 2,000
Mimi sina mengi ya kusema ila mpatie kitumbua iko na njia ziko hapa.
Ulishawahi kula tunda kimasihara?
 

noony

Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
49
Points
125

noony

Member
Joined Apr 6, 2018
49 125
Usirushe nyavu kumtega mamba yeye kama anakupenda mwache akwambie mwenye nahisi nawe unampenda ila usijaribu kuzionesha hisia zako kwake hatachelewa kutangaza umemtongoza
Asante.
Ila ananchanganya kwa nn akiwa na mm haoneshi hisia zake wazi....ila kukiwa na watu ndio anakua intense?
 

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
12,653
Points
2,000

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
12,653 2,000
Nisiwe muongo kweli nimeanza kuhisi kumpenda though najitahidi kujizuia kuonesha maana sijui yeye anahisi vipi kiukweli
Unajua matatizo ya ofisin na mahusinao ndio shida ilipo kwa upande wake


Maana mhusiano na staff mwenzio ni kupoteza ufanis wa kazi ila kama mnahitaji

Kwaajili ya ndoa hapo sawa ila kama mi kuburudisha mwili hapana vunga tu
 

Sweet16

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
3,348
Points
2,000

Sweet16

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
3,348 2,000
Ayayayayaaaaa iliwai nikuta jamaa alinielewa sana ila alikuwa hana confidence, akati huo nadate nalijamaa flan mume wa mtu 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 anaumia alikuja niambia baada ya miaka3 ivi
 

Wood Stone

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2018
Messages
659
Points
1,000

Wood Stone

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2018
659 1,000
Unaelekea kumkubalia ila inabidi umchunguze kwanza huyo jamaa kabla haujamkubalia. Kuna watu wana wapenzi wao na wametoka mbali kwahiyo unaweza kujikuta umekuwa mchepuko. Unapigwa mimba, unaachwa na jamaa anaendelea na maisha yake.
Siku zote usipende mapenzi ya kukimbize. Ukitumia akili 98% na hisia 2% utafurahia sana. Kuna mwenzako yeye alikuwa ana mtu wake baada ya kufika kazini akapata mwanaume mwingine. Kilichofuata mwanamke alipewa ujauzito, jamaa akaoa mpenzi wake waliyetoka naye mbali. Msala ukabaki kwa huyo mwanamke. Atamuambiaje jamaa yake kuwa ana mimba wakati wana kama miezi 3 hawajakutana kimwili?
Fikiria x2 kabla ya uamuzi wako.
 

skiiiwalker92

Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
10
Points
45

skiiiwalker92

Member
Joined Dec 30, 2016
10 45
We jamaa
Mimi sina mengi ya kusema ila mpatie kitumbua iko na njia ziko hapa.
Ulishawahi kula tunda kimasihara?
 

skiiiwalker92

Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
10
Points
45

skiiiwalker92

Member
Joined Dec 30, 2016
10 45
Never mix mapenzi na kazi Dada one day you'll regret it!
Habari zenu wana jamvi.

Mm ni muajiriwa mpya katika shirika flani nina kama miez sita tu hivi pale, katika shirika kuna kijana toka siku ya kwanza ya interview alinipokea vizur sana na alioneaha kua na interest na mm. Mwanzoni nilihisi ni mtu mchangamfu tu wala hana nia zozote za kimahusiano na mimi ila as time went on nikawa sielewi elewi kuna this day he gave me a cerntain close glance ambayo kwa msichana yoyote unaeza hisi huyu mtu anahisia na wewe. Hajawahi kunitamkia chochote ila watu wengine ofisini wananiambia ananipenda.

Swali langu ni hivi huyu mtu tukiwa wawili tu haoneshi chochote cha ziada kuonesha kama ananipenda au la ingawa anapenda kuwa around me sana anakua kawaida tu ila akiwa around watu wengine anaonesha hisia zake wazi na wivu endapo akiniona nainteract nao kwa ukaribu.

Kwa mitazamo yenu maoni gani mnaeza kunipa
 

Aiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
841
Points
1,000

Aiba

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
841 1,000
Asante.
Ila ananchanganya kwa nn akiwa na mm haoneshi hisia zake wazi....ila kukiwa na watu ndio anakua intense?
Uoga, wasiwasi, au hajiamini ila vuta subra atakuambia tu labda mmeweka ukaribu zaidi kama marafiki had anashindwa kukwambia
 

Forum statistics

Threads 1,390,278
Members 528,139
Posts 34,048,051
Top