Wajinga ndiyo waliwao!(soma hapa)

Wajinga ndiyo waliwao!(soma hapa)

Yes Shekhe
nasubiria splash yake maana kama ujuavyo mengi tutasikia na kuona wimbi la wadanganywao

safi sana kwa kuwa far front kutualert
 
Yes Shekhe
nasubiria splash yake maana kama ujuavyo mengi tutasikia na kuona wimbi la wadanganywao

safi sana kwa kuwa far front kutualert
Hahahahaha!
 
Hakuna F13 key, kwenye keyboard, mwisho F12, sasa anamdanganya nani?
 
Kesho tudanganye watu, lakini sheria za inji ziko palepale...ukienda extreme unadakwa na sheria vilevile!
 
Nimetumia kama daakika5 hivi kuitafuta hiyo F13 kwenye key board.
Nazani mimi Nimedanganyika ila sitodanganyika teena.
 
Nimetumia kama daakika5 hivi kuitafuta hiyo F13 kwenye key board.
Nazani mimi Nimedanganyika ila sitodanganyika teena.
😕😕😕😕😕😕😕😕😕haha!
 
Bado naitafuta labda ipo upande wa nyuma wa keybord 😀
Kheeeeeeeeee............anhaaaaaaaaa ...........kumbe upande wa nyuma wa kiibodi............SIKUKUELEWA........ nilidhani unaitafuta kule kwingine..........
 
Back
Top Bottom