Wajameni njooni muone viatu huku...

Wajameni njooni muone viatu huku...

Hivi wataalam kwa visimamio hivyo vichogo vipo salama na pressure inayotengenezwa..... Ndio maana baada ya muda wanaota vibiongo vya miguuuni wengine huviiita vigimbi.
 
hapo mgu wangu haupo aisee ... hivyo fiatu na huu mguu si natavunja hii mikono?
 
hawa watakuwa wanachambia hamira si bure...
 

acdd1d7fd72953222fd0dd9ae29390ad

jamani eeh tutavurugiana ratiba asubuhi hii....! hicho kiatu CHEKUNDU balaa!!!
 
nahisi naanza kuwa fetishist. haiwezekani viatu vininyegeshe.
 
nimpicha zinaisha au woga wa cyber crime?
 
Mimi sijaona viatu wajamen au nimakengeza?Naona Neema za Allah tu!
 
Back
Top Bottom