Duuuuuu tulipendeza sio mchezo, na miguu yetu sasa ilivyo mizuri, hapana chezea
nisikujue wewe Honey Faith.....????Ina maana hata haunijui mkeo?Si ndio mimi huyo kabanga?
Hapo sina la kuongeza maana dah ni balaa
Mlipebndeza sana sana sio kitoto
Mtualike basi maana hapo tungekuwa tumewekwa kati na miguu yetu ya kiume ingependeza sana
cc Honey Faith, Khantwe, miss chagga
baby ujaacha hiyo tabaia pamoja ya kukupa kibuti cha miezi miwili,, naona hutaki kubadilika haya
Hivi nilikuita huku miss chagga nilifanya kosa sana aise sikutaka upite huku bana
Hapa hakunaga kibuti mimi nipo milele na milele
baby umeanza ? basi yaishe baby nitumie basi ile milion tano mbona kimya lakini nimeshakusamehe
Wamefungia account zangu babe wanasema eti zina harufu ya ufisadi aise zikifunguliwa nakutumia babe
khaaa kopa basi mahali unitumie au uza ile gari ambayo siipendi
Watu wanaotaka wanawake wa kichaga wakifungwa jela mi siwahurumii, maana wameyataka wenyewe.