Wajameni haya magari ya Idara gani?

Wajameni haya magari ya Idara gani?

Mr, ukiona unapata shida kung'amua ofisi ya gari wewe soma stika utajua.

Unaweza kuta Gari haina cha PT wala. MT
Lakini stika nyuma imeandikwa URA Basi jiongeze kuwa ni Gari ya polisi.

Halafu c Kila wakikatiza Wana mission
Acheni kuwa overrated Hao..
mkuu ura ile wanagawa tu kutangaza saccos yao usiogope hata gari yako binafsi wanaweza kukupa.
 
Amani yako tu uliyonayo hapa nchini na hasa hasa katika Jiji letu hili la Dar es Salaam ( Changanyikeni Brain ) inatokana na uwepo wao hivyo 24/7.
Vinyuzi vya kitiss tiss lazima ujipendekeze
 
Wakinipeleka jela si utakuja kunitembelea?
sasa nikutemberee tangu rini ukawa viatu?
Duniani maajabu hayaishi humu ndani kuna watu ni viatu. Dhahiri kuna anae vivaa! Sitaki ugomvi na mimvi!
 
MAGARI YENYE PLATE NUMBER UT NI ZA AKINA NANI KUNA MMOJA KAGONGA MTU
 
Back
Top Bottom