Wajamani, "it feels good 2 know ur limits."


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Waswahili hulonga..."penye chokochoko.."
Usiache kupapulizia papoe, pakitulia...
Basi ujue mambo yamejipa na ni shwari..
Pakiendelea kufurukuta basi elewa kazi ipo
Wajamani,
"it feels good 2 know ur limits."

Wengi huamini ukikaza musuli utafanikiwa,
Wengi hujidanganya, "the sky is the limit"
Wengi hujipooza, lolote lawezekana.............
Lakini ukweli wabakia tunayo mipaka ya nguvu..
Wajamani,
"it feels good 2 know ur limits."

Kauli na makeke huwa hayatupiti........
Tunapopigwa chini huanza kutafuta visingizio......
Lawama kibao kwa wengine, huku kwetu ni ukimya..
Hivi tatizo ni wao au ndoto zetu zisizotekelezeka?
Wajamani,
"it feels good 2 know ur limits."

Tambua mipaka yako utaishi kwa miraha..
Karaha kwako kando kwani utapanga mipango fanikika
Watakaokucheka zao ni arobaini kwani wataumbuka
Usitawaliwe na kauli za wengine ila misimamo yako
Wajamani,
"it feels good 2 know ur limits."

"Kisukari kubwa" na kiharusi kwako itakuwa mwiko
Kwa sababu unakula kulingana na mkono wako
Kujilinganisha ni mtego wewe sasa umeukwepa
Kwani kila mmoja alizaliwa kivyake-vyake..
Wajamani,
"it feels good 2 know ur limits."

I am beginning to feel like it is X-MAS..............
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
And the moral of the story is.......?
Nyani Ngabu.............usiniangushe......fasihi simulizi ilikupitia pande ipi?...................."just be yourself and you will do well..........."
 
Last edited by a moderator:
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,414
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,414 280
Ruta nimekumiss sana! Yaani umeshawahi kwenda Karagwe mapema namna hii kwaajili ya Xmass!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,414
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,414 280
"Kisukari kubwa" na kiharusi kwako itakuwa mwiko
Kwa sababu unakula kulingana na mkono wako
Kujilinganisha ni mtego wewe sasa umeukwepa
Kwani kila mmoja alizaliwa kivyake-vyake..
Wajamani,
Ruta nani amekuudhi wajameni?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Ulipotelea wapi malenga?
Nilimiss haya mafumbo mazito
Kongosho.............inapendeza kurudi jamvini kabla ya X-Mas
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Ruta nani amekuudhi wajameni?
Ndallo wakuniudhi bado hajazaliwa..........just talking a bit aloud
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Ruta nimekumiss sana! Yaani umeshawahi kwenda Karagwe mapema namna hii kwaajili ya Xmass!
Ndallo Karagwe siyo kwangu......................nimekumiss pia.....................uko wapi saa hii tukanywe togwa hapo........Silent Inn
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,414
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,414 280
Ndallo Karagwe siyo kwangu......................nimekumiss pia.....................uko wapi saa hii tukanywe togwa hapo........Silent Inn
Ruta nipo jamaa yangu sema siku hizi nimebadilisha mapigo nimehamia Pub moja kama unaelekea kwa Idd yale maeneo ya Raskazoni Nzi wengi!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Malenga karudi usifanye mchezo...
[MENTION]
watu8[/MENTION]....mbona sijapotea sana? Miezi miwili tu?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Ruta nipo jamaa yangu sema siku hizi nimebadilisha mapigo nimehamia Pub moja kama unaelekea kwa Idd yale maeneo ya Raskazoni Nzi wengi!
Ndallo....umesahau nzi kufa juu ya kidonda siyo haramu/
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Sio wewe peke yako, good to see him back!
to get such encomiums and acknowledgments from the lovely Kaunga...........it feels good inside out.................to say it in a mere whisper........
 
Last edited by a moderator:
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,191
Likes
4,529
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,191 4,529 280
Mmmh.. ina maana Rutashubanyuma kweli hii ni coincidence? yaani yamenikuta mimi halafu wewe kurudi jamvini unakuja na uzi wa kunigusa!!!!?? sitaki kuamini.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
nimeipenda nzuri hongera Rutashubanyuma!
Chauro mipaka yako waijua walakini? Kama waijua hebu nitajie saa hii.kabla sijatowekea kwenye facebook.....
 

Forum statistics

Threads 1,236,316
Members 475,099
Posts 29,254,003