Wahaya hawastahili kupewa madaraka makubwa

Wahaya hawastahili kupewa madaraka makubwa

Wanyaturu umewaonea tu lakini makabila matatu ambayo yalikuwa blacklisted kuingia Ikulu ni Wahaya,Wachaga na Wanyakyusa hao ndiyo wakabila sana,enzi za Mwaikambo pale NIC na Kasambala pale Tanesco walijaa wanyakyusa kariba 50%.
Hata jiwe alijaza wasukima wote
 
Kwenye wahaya mia ukikuta zaidi ya watatu wenye utu hiyo ni bahati kubwa sana.Hawa hawafai kuchunga hata Mbuzi.
 
Kwenye wahaya mia ukikuta zaidi ya watatu wenye utu hiyo ni bahati kubwa sana.Hawa hawafai kuchunga hata Mbuzi.
Du! Inaonekana kuna kitu kibaya umewahi kufanyiwa na mmoja wao. Ila sioni kama ni busara kuwajumuisha.
 
Ni mara
Du! Inaonekana kuna kitu kibaya umewahi kufanyiwa na mmoja wao. Ila sioni kama ni busara kuwajumuisha.
Ni marafiki zangu ila naishi nao kwa tahadhari sana,akipata pesa au cheo ndio utajua hao ni nani,majigambo mengi na husahau utu mapema sana.KIKUBWA WANAONAGA WENZAO HAWANA AKILI WAO NDIO KILA KITU WANAVYOJIONA.Nenda Mwanza njoo useme wewe ni mhaya uone watakavyokuona wa ajabu.
 
Ni mara

Ni marafiki zangu ila naishi nao kwa tahadhari sana,akipata pesa au cheo ndio utajua hao ni nani,majigambo mengi na husahau utu mapema sana.KIKUBWA WANAONAGA WENZAO HAWANA AKILI WAO NDIO KILA KITU WANAVYOJIONA.Nenda Mwanza njoo useme wewe ni mhaya uone watakavyokuona wa ajabu.
Mbona kama ni kujidai wapo wengi? Wachaga, wakurya, wabondei nao unawaweka wapi japo si wote?
 
Dr .Balozi Bashiru Aly .mbunge WA kuteuliwa . former katibu mkuu kiongozi na katibu mkuu ccm.

Muda unakimbia sana.
 
Back
Top Bottom