Wahaya hawastahili kupewa madaraka makubwa

Wahaya hawastahili kupewa madaraka makubwa

sisiemu imeshajifia muda mrefu sana Ila siasa za kupita bila kupingwa zimehasisiwa na MTU anajiita Bashiru Ally Kakurwa Muhaya kutoka Bukoba vijijini .

Kama alivyowahi kusema mzee mmoja kuwa hii tribe ipo na matatizo sana . hasa wakikabidhiwa madaraka makubwa . no vision no humbleness

Bashiru Ally anaamini katika siasa za ki- communist

Kuweka wapinzani korokoroni , kutawala kimabavu n.k

Nshomile are not smart .

Ukimkukata muhaya smart labda awe anatoka Bukoba mjini na ametembea Sana .

Haya yanayoendelea tusimsahau Bashiru Ally .
Wahaya acha tu
 
Gentleman,
ukabila au udini wa mTanzania yeyote, hauna nafasi katika kuamaua hatima na mustakabali wa umoja, amani, utulivu na maendeleo ya Taifa letu.

ukabila ni adui wa Taifa ambae tulishampiga, tukamuua na kumzika kwenye kaburi la sahau.
sio vyema kuamsha mzimu huo tena ndugu zangu:NoGodNo:
Sawa gentleman
 
sisiemu imeshajifia muda mrefu sana Ila siasa za kupita bila kupingwa zimehasisiwa na MTU anajiita Bashiru Ally Kakurwa Muhaya kutoka Bukoba vijijini .

Kama alivyowahi kusema mzee mmoja kuwa hii tribe ipo na matatizo sana . hasa wakikabidhiwa madaraka makubwa . no vision no humbleness

Bashiru Ally anaamini katika siasa za ki- communist

Kuweka wapinzani korokoroni , kutawala kimabavu n.k


Fatilia ujuio wa Bashiru Sisiemu
Na muone kilichopo Leo.

Nshomile are not smart .

Ukimkukata muhaya smart labda awe anatoka Bukoba mjini na ametembea Sana .

Haya yanayoendelea tusimsahau Bashiru Ally .
Huo sasa ukabila na chuki
 
sisiemu imeshajifia muda mrefu sana Ila siasa za kupita bila kupingwa zimehasisiwa na MTU anajiita Bashiru Ally Kakurwa Muhaya kutoka Bukoba vijijini .

Kama alivyowahi kusema mzee mmoja kuwa hii tribe ipo na matatizo sana . hasa wakikabidhiwa madaraka makubwa . no vision no humbleness

Bashiru Ally anaamini katika siasa za ki- communist za chama kimoja.

Kuweka wapinzani korokoroni , kutawala kimabavu n.k


Fatilia ujuio wa Bashiru Sisiemu
Na muone kilichopo Leo.

Nshomile are not smart .

Ukimkukata muhaya smart labda awe anatoka Bukoba mjini na ametembea Sana .

Haya yanayoendelea tusimsahau Bashiru Ally .
Kwani Bashiru mhaya?
Si mrundi yule, au mbanyamulenge?
 
Mhaya
Mchaga
Wanyaturu ikulu wataisikia tu ni wabinafsi sana nasikia pale BOT Wapo kina kamugisha na kina shayo kibao wanawekana tu kuna sehemu moja nilikuwa nafanya kazi ni private organisation ile ofisi imejaa wahaya na wanyaturu kwasababu HR alikuwa mhaya na mnyaturu alikuwa supervisor ni wabinafsi na wachonganishi.
Kwanini chuki zenu kwa watu fulani msiowapenda mnahusisha makabila yao??? Yawezekana hata wewe mwenyewe babako wa kibayolojia katoka kwenye moja ya makabila hayo. Wamama wamebeba siri kubwa sana.
 
Kwanini chuki zenu kwa watu fulani msiowapenda mnahusisha makabila yao??? Yawezekana hata wewe mwenyewe babako wa kibayolojia katoka kwenye moja ya makabila hayo. Wamama wamebeba siri kubwa sana.
This is too personal I don't urgue with idiot relax.
 
sisiemu imeshajifia muda mrefu sana Ila siasa za kupita bila kupingwa zimehasisiwa na MTU anajiita Bashiru Ally Kakurwa Muhaya kutoka Bukoba vijijini .

Kama alivyowahi kusema mzee mmoja kuwa hii tribe ipo na matatizo sana . hasa wakikabidhiwa madaraka makubwa . no vision no humbleness

Bashiru Ally anaamini katika siasa za ki- communist za chama kimoja.

Kuweka wapinzani korokoroni , kutawala kimabavu n.k


Fatilia ujuio wa Bashiru Sisiemu
Na muone kilichopo Leo.

Nshomile are not smart .

Ukimkukata muhaya smart labda awe anatoka Bukoba mjini na ametembea Sana .

Haya yanayoendelea tusimsahau Bashiru Ally .
Aisee Bora alitoka kumbe.
Kwa sasa katibu Mkuu anafanya vzr sana husikii changamoto izo tena za Bashiru.
 
Magufuli alidhani kwamba watu wenye PhD na maprofesa ndio wangeweza kumsaidia kuongoza nchi. Hawa watu ni "one directional", usomi wao haujawahi kuleta tija kwa taifa. Binafsi sipendi sana kuongelea kabila..
 
  • Thanks
Reactions: K11
Magufuli alidhani kwamba watu wenye PhD na maprofesa ndio wangeweza kumsaidia kuongoza nchi. Hawa watu ni "one directional", usomi wao haujawahi kuleta tija kwa taifa. Binafsi sipendi sana kuongelea kabila..
PhD kama za Samia, Mwigulu, Jaffo, Biteko na Msukuma siyo?
 
Back
Top Bottom