Wafumaniana, wabadilishana wake zao

Wafumaniana, wabadilishana wake zao

😛anda:
Wakuu nimesoma gazeti la (Tanzania Daima) la leo Novemba 3, 2014 nimeiona hii taarifa nikafikiri ni vyema tukashere kwa pamoja.


Kwa kifupi mazingira ya tukio wanaume hao kila mmoja alikuwa na mke wa mwanaume mwenzake na walikutana kwenye nyumba ya kulala wageni, ndipo walipoamua kufika kwenye uongozi wa Kijiji hicho na kukubaliana mbele ya viongozi wa kijiji kuwa wabadilishane wake zao ili kila mmoja asimlaumu mwenzake kuwa alimfumania.



attachment.php
 
Kinachoonekana hapa ni Wote ni Watu wa Tamaa.Wataendeleza Hiyo Tamaa na Kamwe hawataweza kuishi Kama wana Ndoa.😛anda::madgrin::hatari:. Umeme ni Lazima Utawanasa.:msela:
 
Kinachoonekana hapa ni Wote ni Watu wa Tamaa.Wataendeleza Hiyo Tamaa na Kamwe hawataweza kuishi Kama wana Ndoa.😛anda::madgrin::hatari:. Umeme ni Lazima Utawanasa.:msela:
 
Halafu baada ya kubadilishana wake,wataingia tamaa tena na kutoka nje ya ndoa ya mwenzie
 
lakini inaonekana watakuwa wakinyatia tena...ila stail hii nimeipenda sana
 
nawaunga mkono kwa 101% kwa ubunifu huu kwani imesaidia sana kupunguza kulaumiana kati ya hao marafiki 2 walioamua kwa riadha yao kubadilishana papuchi. hii imekaa vizuri sana.
Binaadam hawaridhiki pamoja na hayo wanaweza chepuka tena kwa hao waliobadilishana na wanaweza pia kuchepuka kwa wengine tofauti na hao, sasa sijui watakuwa wanaendelea na mchezo wa kubadilishana maisha yao yote!

Na hadi hapo imeonesha ni kiasi gani hao waume sio waaminifu kwa wake zao na hao wake sio waaminifu kwa waume zao
 
Halafu baada ya kubadilishana wake,wataingia tamaa tena na kutoka nje ya ndoa ya mwenzie

Ndivyo binadamu tulivyo, ni jambo la kumuomba sana Mungu ili atuwezeshe kuyashinda majaribu.
 
itakuwaje kwa watoto? na kama mmojawapo ana mimba ya anayemwacha...je haitaleta shida mtoto akizaliwa?
 
Back
Top Bottom