Wafuasi wa Magufuli mbona kimya tena

Wafuasi wa Magufuli mbona kimya tena

nina PhD ya mafuta ya korosho kama ya Magufuli..ya pale Mlimani
Kumbe ni mwenzake?? Kila jambo na wakati wake nafikiri tuibue changamoto zinazolikakabiri taifa letu ili tusonge mbele.
 
Tumewaachia wafuasi wa borntown na wale wa ufipa wamtakase kwanza sisi tushamaliza
 
Rais anakwenda kuutangazia umma eti Saddam Hussein alikuwa Kiongozi wa Kuwait pale pale nikajua tumemkabidhi nchi chizi..mara polisi wanachukua hela ya kubrash viatu sio rushwa alikuwa hamnazo yule dingi
 
Mimi ndimi mmojawapo nina huzuni sana Magu katangulia nasisi tutamfuata siku zetu zikiisha I just wanted to see SGR reaches Mwanza and Kigoma and Nyerere Dam is completed japo mjinga mmoja anatuambia tapikeni mara njooni mniue ila Mungu anajua zaidi kuchukua chuma kaacha plastics kina Vasco da Gama na David Livingstone!!

Sorry guy huyu alieopo ni wenu she is not my President ( American saying)!
 
Tumezoea kuona wafuasi wa kiongozi wa malaika wakipolomosha matusi kwa yeyote yule ambaye hakukubaliana nao katika legacy ya JPM ya utawala wa kibabe na siasa za majitaka lakini sasa naona wafuasi hao wanazidi kupotea taratibu
 
taja mawili tu yasiyosahaulika..afu tukupe somo
Yapo chief. Kupotea ben saa8 , kupigwa risasi TL, ukabila, nepotism, maiti kuokotwa kwenye fukwe za bahari, bwawa la umeme huko seruu na tren ya mwendokasi. Hicho ndicho wanachotaka kusikia
 
Tumezoea kuona wafuasi wa kiongozi wa malaika wakipolomosha matusi kwa yeyote yule ambaye hakukubaliana nao katika legacy ya JPM ya utawala wa kibabe na siasa za majitaka lakini sasa naona wafuasi hao wanazidi kupotea taratibu
SASA unawataka wa nn wamekuachia jukwaa wewe ueneze siasa safi za bi kiroboto
 
Mbona jamaa mnamuota sana si mfanye vitu vyenu alafu mjipime 2025 [emoji13]
 
Wameamua kuweka silaha chini hakuna namna
Silaha tuzishike za nini wakati mama yenu anajipiga mikuki ya makalio yeye mwenyewe au umesahau jinsi NATO ilivyo jipiga risasi ya kifua yenyewe kwa kuiwekea urusi vikwazo .....sa100 hana akili anajipiga vita yeye mwenyewe ...na kuthibitisha ule usemi wa ...mwanamke mpumbavu uvunja nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe.....
 
Wengi wao walikuwa Wakabila na wenye Low IQ lazima watokomee.
Vita vya nini na mwanamke mpumbavu [emoji849][emoji849][emoji849]wakati vitabu vya dini vimesha sema huyo mwanamke wa hivyo uvunja nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe.
 
Tumegundua hakuna sababu ya kujibizana kwani alichokifanya JPM kwa Tanzania hakihitaji promo
Sawa sawa kabisa pia tumegundua kuwa chifu ni mpumbavu hivyo hatuna aja ya kumpiga vita kwa sababu ya ili andiko la 'mwanamke mpumbavu uvunja nyumba yake kwa mikono yake yeye mwenyewe.
 
Vita vya nini na mwanamke mpumbavu [emoji849][emoji849][emoji849]wakati vitabu vya dini vimesha sema huyo mwanamke wa hivyo uvunja nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe.
Mwanaume mwenye Low IQ nae kama wewe vitabu vya Dini vimekuongeleaje.
 
Wamewaona nyie ni majuha ndo maana wameamua kukaa kimya na kutafakari namna Samia anavyopambana na teuzu za MAgufuli kuhakikisha anazitoa kwenye nafasi
 
Tumezoea kuona wafuasi wa kiongozi wa malaika wakipolomosha matusi kwa yeyote yule ambaye hakukubaliana nao katika legacy ya JPM ya utawala wa kibabe na siasa za majitaka lakini sasa naona wafuasi hao wanazidi kupotea taratibu
Mama ametupiga na kitu kizito kichwani. Amewaongezea watumishi mishahara asilimia 23.3 na tangu wameanza kupokea mishahara mipya yenye nyongeza ni shangwe tupu nchi nzima. Sisi washabiki wa Mwamba Jiwe tutazungumzia wapi hapo? Lazima tupige kimya tusubirie fursa nyingine. Ahahahahaha.
 
Tumezoea kuona wafuasi wa kiongozi wa malaika wakipolomosha matusi kwa yeyote yule ambaye hakukubaliana nao katika legacy ya JPM ya utawala wa kibabe na siasa za majitaka lakini sasa naona wafuasi hao wanazidi kupotea taratibu
Kuna mmja huko kaanzisha Uzi wa ramli 😁😁😁😁
 
Mtaa upi labda, alikuwa anadhihakiwa na Lisu hata wakati wa kampeni na hakuna kitu alifanya. Mtaani sasa hivi watu wanafungika na hakuna lolote linatokea. Ile hofu aliyopandikiza imeisha.
Sasa nini kilimfanya lisu atoke nduki hadi ubelgiji?
 
Back
Top Bottom