Wadogo zangu Wakati simu za mkononi zinaanza


mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,682
Likes
5,529
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,682 5,529 280
Baba na mama
Kaka na mkewe / shemeji
walitumia simu 1 yaani msg yako yangu yake yangu, bora ata vingeendelea adi Leo
Simu ni
Nokia iliyokuja batizwa jina la jeneza baadaye 3310
Simensi
Philips, n.k
Zitarudi lini siku hizi Mimi jamani
 
LEWANGANGUMU

LEWANGANGUMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2016
Messages
284
Likes
157
Points
60
Age
48
LEWANGANGUMU

LEWANGANGUMU

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2016
284 157 60
Tusubr tyu

One day ztarudi tyu


Km model zlivaliwa miaka ya 70's

Lkn leo znabambaaa kweny hk kzaz cha nyokaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,236,744
Members 475,220
Posts 29,267,726