Wadau wa MMU mmeniponza, nimeachwa

Wadau wa MMU mmeniponza, nimeachwa

hakukua na mwanamke apo,kibao kimoja kafunga ukurasa wakat wenzie wanapigwa ata ngum 5-6 na mnasameheana?!?,jitafakari upya


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Wanaume mna roho mbaya nyie[emoji119][emoji119][emoji119].
Hivi nyie mkikosea mnapigwa na nani?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kichwa cha treni kikikosea njia kinaludishwa na nani? Pia behewa likikosea linaongozwa na nani? Automatic life, Wanaume wote wapole na wastaalabu sana ukifuata mashriti,kama huyajui njoo inbox.
 
Teh, wewe unanasa mtu kibao wakati hata mahali hujamtolea
 
Mbona nyie hamujiheshimu pia, mie hata ndoani huna mamlaka ya kunigusa aisee.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa lakini ukumbuke respect ya mwanamke ndoani ndio afya ya ndoa, hamuwezi kuishi kama ukoo wa kambale kila mtu ni mkubwa na ndio mwenye final say, lazima mwanamke ushuke ushuke chini, kweri tena, kama uamini na hutaki basi usiolewe kaa pekeyako, principle number one,hahaha,
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom