Wadau wa MMU mmeniponza, nimeachwa

Wadau wa MMU mmeniponza, nimeachwa

Asiporudi huyo basi alikua na boya mwingine kitambo tuu, akawa anakutafutia gap

Ulichozingua ni kumpigia pigia misimu. Unatakiwa utulie (hivyo unavyotaman arudi nayeye anatamani hivyo hivyo). Ukitaka kumtia BP tafuta kisu cha haraka haraka (kiwe kikali) na umake sure anapata habari.

Ataanza kukutafuta (guaranteed), usioneshe bashaha, potezea baadhi ya phone calls, txt za mwanzo mwanzo usijibu. Baadae utaamua wewe chakufanya.

NB:
Usisahau kunitumia hela ya pepsi baridi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa karibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn
Huyo alikuwa anatafuta sababu tu kibao kimoja afu asepe moja kwa moja?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani humu watu wanapenda kushauri negative, vitu kama cjui we piga tu, au achana nae, au mpotezee. Ila wao wakikosana na wapenzi wao wanalia hadi kamasi [emoji23]. Hizi fake IDs zisikuharibie maisha halisi. Ni rahisi kwa binadamu kuhukumu tukio ambalo halijamkuta. Km bado unampenda muombe tu msamaha, km huna shida nae sana mpotezee tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Akimwomba msamaha itakuwa kigezo cha huyo demu kuanza kumtesa. Yani hapo ndo atachukulia point hata siku akikosea atamwambia jamaa Ukinipiga naondoka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama atarudi, usimuombe msamaha, ila ongea nae akuelewe kuwa uvumilivu una kipimo. Hivyo mapenzi uliyonayo kwake ndiyo yaliyokulazimisha kufanya vile kulingana na ukaidi wakw. Muombe ajitahidi kukuelewa unahitaji ni na nini hukihitaji kwani itakuwa njia nzuri kufikia ndoto zenu.
Mwambie pale itakapotokea mmetofautiana basi asilazimishe jambo, akuache mpaka wakati mwingine ukiwa umerelax akueleze upya kwa taratibu hilo jambo.

Mwambie asisahau wewe ni kiongozi kwake, hivyo ni wajibu wake kukutii ktk majambo meme.

Hitimisho; JITAHIDI UOE NA UACHE UZINZI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa karibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn

kweli umenifurahisha sana.na mada ingekuja ya kuhusu mkeo na TIGO . hisi unafata mawazo mengi humu jf
 
Asiporudi huyo basi alikua na boya mwingine kitambo tuu, akawa anakutafutia gap

Ulichozingua ni kumpigia pigia misimu. Unatakiwa utulie (hivyo unavyotaman arudi nayeye anatamani hivyo hivyo). Ukitaka kumtia BP tafuta kisu cha haraka haraka (kiwe kikali) na umake sure anapata habari.

Ataanza kukutafuta (guaranteed), usioneshe bashaha, potezea baadhi ya phone calls, txt za mwanzo mwanzo usijibu. Baadae utaamua wewe chakufanya.

NB:
Usisahau kunitumia hela ya pepsi baridi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo kwenye kutafuta kisu yaani mimi ndio nampotezea mazima hata kama nilikuwa napanga kurudi, binadamu tunatofautiana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Upo sahihi, ikiwa alikukosea nahiyo ndo adhabu ilomstahili .

Usimpigie simu wala nn. ,unagyompigia unampa kichwa .

Jionyeshe km naww unajikubal unajiamin,...kibao hakijawah achanisha mwanamke. Unless km hakupendi.

Tulia.... Madem wanapenda izo mambo sana,..ukiwa mpole utaumia.
 
Sasa hapo usimtafute, atajileta tu mwenyewe, na akija cha kwanza mpe game moja ya moto sana. Kama ni wako mapenzi yataongezeka. Usijaribu kumuomba msamaha kama kweli alikuwa amekosea, ila mwambie hupendi alichofanya.
 
Hii ndio tafsiri ya mwanamke uliyenaye anvyokutafsiri pindi ukimuonya

1. Akinyamaza kimya na asikujibu chochote
Mwanamke wa aina hiyo ni kiburi
Na haoni kosa lake
Zaidi, anakuona umechanganyikiwa wewe, hujui unachoongea

2. Akikujibisha
Mwanamke wa namna hiyo ni mshenzi wa tabia
Anadhani huna la kumfanya
Hivyo usitegemee hicho unachomkaripia kuwa atakizingatia
Hakuheshimu, na wanawake wa namna hii mara nyingi huthamini mawazo ya watu wa nje kuliko ya mumewe

3. Akisusa na kuondoka zake
Huyu hudhani huezi ishi bila yeye
Anajua utamfuata na kumbembeleza
Hivyo hubadili kosa alilofanya kuwa tabia yake
Anajiona ni mzuri sana, na wanaume wengi wanampapatikia
Hivyo ukimuacha wewe atapata mwingine tu, we nini bwana

4.Akilia bila kuomba msamaha
Huyu hupenda kusifiwa na kushukuriwa kwa kila atakalolifanya yeye. Mfano, ikiwa mnajenga nyumba, wewe mwanaume, ukanunua kiwanja, ukachimba msingi, ukanyanyua boma, ukapaua, ukaezeka, plasta, wiring, maji, tirez, milango. Halafu yeye akaja akaweka komeo za chumbani, atataka uone zile komeo za chumbani ni muhimu kuliko nyumba nzima, na hatosita kuzitaja kila mkiingia kwenye malumbano.
Hukuona wewe mwanaume ni mnyanyasaji sana
Mara nyingi huwa wanatokea kwenye familia masikini
Na wanapenda kujionyesha kuwa wako vizuri
Ni rahisi kurubunika na wakaja kujuta baadae
Hudhani wewe mwanaume humfai na ni wazuri wakukimbilia mahakamani kudai mgawane mali

5. Hutoka nje na akirudi kalewa
Hahahahaaaaaaa sikushauri ufanyeje

6. Hukiri kosa na kuomba msamaha fasta
Huyu anakuona kero ndani ya nyumba
Na msamaha anaokuomba ni kuepusha zogo
Hana alichojifunza, kesho kama kawa
Ikiwa ulimkataza asivute sigara, kesho utamkuta anapuliza bangi
Mawazo yao huwa ni kufanya ngono kwa sana, hawana mchango mwingine

7. Hukusikiliza kwa umakini mwishowe hutolea ufafanuzi jambo unalolilamikia, usipomuelewa, hukiri kosa na kuomba msamaha
Hapo umepata
Mshikilie
Huyu anakuona kama binadamu ambaye hisia zako zimeumizwa
Anakuona kama mwalimu wake wa maisha
Hupenda kujifunza kila siku kutoka kwako, anakupenda na kukuthamini
Akisema samahani, msamehe, amemaanisha.
 
Hapo kwenye kutafuta kisu yaani mimi ndio nampotezea mazima hata kama nilikuwa napanga kurudi, binadamu tunatofautiana

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kama ulipenda kikwelikweli lazima uumie, and u'll definitely want to know how they relate and if it happens that u know u can get the custody back, u'll surely take that chance.

Nb.
Siungi mkono mwanamke kupigwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom