Wadau wa MMU mmeniponza, nimeachwa

Wadau wa MMU mmeniponza, nimeachwa

Huyo mdau ana matatizo sana hata kule Fb page ya jamiiforums utasikia mdau wa Jf kasema hivi mara vile
..Sio wa kumuamini mdau.
 
Wanaume mna roho mbaya nyie[emoji119][emoji119][emoji119].
Hivi nyie mkikosea mnapigwa na nani?

Sent using Jamii Forums mobile app
Sisi hukumu yetu tutaenda kukutana nayo kwa Mungu mwenyewe ila hapa chini ya jua hakuna mwanamke atashindana na mwanaume labda kama akutane na fala!

Ni mwendo wa vitasa tu!

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa karibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn
MKUU acha uogaa wewe, ungetakiwa msimtafute hata kidogo ukae kimya mwanzo mwisho, onyesha uwanaume wako
 
Mambo ya kupigana watu wazima sio kipaumbele changu na siwezi kuonewa au kufanyiwa ujinga ninyamaze eti kisa mwanaume asiye jielewa. Kwanza mwanaume anaye jielewa hapigi mwanamke anaishi nami kwa akili nami nita mweshimu mpaka basi Ila haeleweki namweshimu over my dead body
Sawa lakini ukumbuke respect ya mwanamke ndoani ndio afya ya ndoa, hamuwezi kuishi kama ukoo wa kambale kila mtu ni mkubwa na ndio mwenye final say, lazima mwanamke ushuke ushuke chini, kweri tena, kama uamini na hutaki basi usiolewe kaa pekeyako, principle number one,hahaha,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
dah mkuu hawa hawana formular yani ni kuwaendesha tu kwa kuangalia upepo unavyoendaa lasivyo unakula za chembe
 
Wadau wa umu hawajakoponza wewe mwenye Umeshindwa kuelewa, wanawake wanaopigwa ni wale waliopo kwenye ndoa, Sasa wewe unampiga Mchumba hata kwao hawakutambui.

Pole sana ndugu
 
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa karibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn
Kesha jipambanua angekuwa wife mdomo mrefu achana nae
 
wazee hebu nichanganye na zangu mmekubali sio chai tuchanganye na sukari
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom