Wadau wa MMU mmeniponza, nimeachwa

Wadau wa MMU mmeniponza, nimeachwa

Hahahaaaa noma noma nomaaa
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa katibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ilitakiwa umpige kwenye kario kama hukufanya hvo ulikosea
 
Si wote huwa wanapigwa. Anyway ishu yako ndogo sana mbona mkuu... yaan bado ndege wako huyo. Mfuate kwao uone kama hatokubali.
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa katibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa katibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn

Kha! Sasa unalilia nini, kwani lazima umuowe yeye? We mwanaume bhana. Unapigapiga simu nini? We tulia endelea na maisha yako, kama alikupenda kweli atarudi mwenyewe. Wacha kujidhalilisha we tulia tu.
 
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa katibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn
Hasira tu zikimwisha atarudi ika hataleta tena tantalila

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo hukuuliza kibao cha wapi,wewe ukakurupuka tu....Mimi kusema vile nilikuwa namaanisha kibao cha makalio
 
Yani humu watu wanapenda kushauri negative, vitu kama cjui we piga tu, au achana nae, au mpotezee. Ila wao wakikosana na wapenzi wao wanalia hadi kamasi [emoji23]. Hizi fake IDs zisikuharibie maisha halisi. Ni rahisi kwa binadamu kuhukumu tukio ambalo halijamkuta. Km bado unampenda muombe tu msamaha, km huna shida nae sana mpotezee tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa katibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn
HIYO ISHU NDOGO SANA HIYO,

KAMA WEWE NI MWANAUME WA DODOMA,
NENDA KWAO HUYO BINTI UKIWA NA PETE MPYA,

ITA WATU WAJAE,
HALAFU TANGAZA KUMVISHA PETE UKIWA UMEPIGA GOTI,
WAKATI HUO UNALIA NA KUGALAGALA CHINI KABISA-

KILA KITU KITAKAA SAWA!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa katibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn
Wenzio walisema mke wewe unaenda kuapply kwa mchumba ambaye hujamlipia mahari kweli wewe ni bwe...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Endelea kuambiwa ukafanye kama unavosoma hapa bila kuchanganya na zako......

Stop Violence to Women, ishi na mwanamke kwa akili......

Ukiwa unampenda mtu sanaa na kumuacha huwezi kamwe usiende kuomba ushauri kwa mtu kuhusu umpendaye.... maana utaachwa halafu uvurugikiwe na akili.

Najitahidi sana kuoenda kwa akili, maana nasahau haraka. Moyo wangu haukai mtu yeyote yule sana Mungu.

Hata wazazi na ndugu zangu nnaowapenda upeo wako akilini. Hii ni kwa afya na moyo na akili....

Mind Twist.

Kasie Matata.
 
Tatizo lako ni kuwa hukuzingatia ushauri wa kimantiki uliotolewa wengi nikiwemo mimi. Badala yake ukavutwa na ushauri wenye likes nyingi! Siku nyingine jaribu kutafuta ushauri wa kujenga. Sasa pambana na hali yako mkuu! Pole lakini.
 
Wewe ulikua una tafutiwa sababu tu.. Akupendi uyo
nature_photobook-20190110-0001.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom