Wadau wa mchezo wa mieleka (wrestling)


Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Messages
1,224
Points
2,000
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2017
1,224 2,000
Kwa wale wapenzi wa wrestling(Mieleka) huu hapa ndo uwanja wetu.....Njooni tupeane updates za yanayoendelea kwenye tasnia hii....

Tupia comment yoyote.....tupia picha au video ya mieleka yoyote......uliza chochote kuhusu mieleka na wanamieleka upate majibu toka kwa wataalamu...

Haya sasa karibuni tujimwaemwae.....
 

Attachments:

aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
5,964
Points
2,000
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
5,964 2,000
Ni kweli mkuu..zile ngumu ukipigwa we moja unaanguka hunyanyuki..wale nahisi wamekomaa ni manunda halafu huwa wanapimwa Afya zao kabla hawajaingia kwenye ile michezo,kama una ugonjwa wa moyo,upungufu wa damu,phobia nk huwezi kubaliwa.

Pia Yale maigizo jukwaani na Yale majibozano yanakuqa scripted, kila mchezaji ana script writer wake pale,so anapanga siku hiyo akiingia atafanya nini,ataongea nini.yote ni kuchangamsha umma na kuibua tukio jipya litalowapa hadhira hamu ya kujua kitachojiri.

Wanabamizana kweli, bila mazingira ulingoni si kama sakafuni,pale ulingoni si unaona kama board ambalo hata mtu akirushwa linanesanesa,chini kuna kava za kama masponji.bila ukimtupa mtu vile kwenye sakafu anapasuka moja kwa moja.so kunesa kwa like board LA jukwaa kuna punguza impact.
Wakuu samahan, hivi nikionacho pale ulingoni huwa ni kweli au janjajanja tu.?

Maana kwa hizo ngumi na kutupwa chini sijui kweli mtu anaweza kuamka asee.

Napenda sana mieleka kwa sababu huwa ni mbadala wa movie za kivita na ubabe ninazozipenda.
Niwekeni sawa hapa
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bhudagala

Bhudagala

Senior Member
Joined
Sep 17, 2014
Messages
165
Points
225
Bhudagala

Bhudagala

Senior Member
Joined Sep 17, 2014
165 225
Ni kweli mkuu..zile ngumu ukipigwa we moja unaanguka hunyanyuki..wale nahisi wamekomaa ni manunda halafu huwa wanapimwa Afya zao kabla hawajaingia kwenye ile michezo,kama una ugonjwa wa moyo,upungufu wa damu,phobia nk huwezi kubaliwa.

Pia Yale maigizo jukwaani na Yale majibozano yanakuqa scripted, kila mchezaji ana script writer wake pale,so anapanga siku hiyo akiingia atafanya nini,ataongea nini.yote ni kuchangamsha umma na kuibua tukio jipya litalowapa hadhira hamu ya kujua kitachojiri.

Wanabamizana kweli, bila mazingira ulingoni si kama sakafuni,pale ulingoni si unaona kama board ambalo hata mtu akirushwa linanesanesa,chini kuna kava za kama masponji.bila ukimtupa mtu vile kwenye sakafu anapasuka moja kwa moja.so kunesa kwa like board LA jukwaa kuna punguza impact.

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante sana asee.
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
18,258
Points
2,000
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
18,258 2,000
Afadhali Randy Orton amekuja raw,sasa hivi atanyooshwa!
thetweenerkid_bwslulzgv-0-jpeg.1072686
thetweenerkid_bwslulzgvcq-jpeg.1072687
 

Forum statistics

Threads 1,295,417
Members 498,303
Posts 31,211,438
Top