Wadau wa mchezo wa mieleka (wrestling)


Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Messages
1,224
Points
2,000
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2017
1,224 2,000
Kwa wale wapenzi wa wrestling(Mieleka) huu hapa ndo uwanja wetu.....Njooni tupeane updates za yanayoendelea kwenye tasnia hii....

Tupia comment yoyote.....tupia picha au video ya mieleka yoyote......uliza chochote kuhusu mieleka na wanamieleka upate majibu toka kwa wataalamu...

Haya sasa karibuni tujimwaemwae.....
 

Attachments:

Crumpy Crumper

Crumpy Crumper

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,017
Points
2,000
Crumpy Crumper

Crumpy Crumper

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,017 2,000
WWE sometimes wanafell Kwenye Script zao, maana kama game ya SETH vs KOFFI ya kwenye Raw ilikuwa inaonekana kabisa kuwa haitoisha salama

what a lovely Day!!
 
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
2,714
Points
2,000
Age
25
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
2,714 2,000
Nahis kupigwa kwa Ronda na Lesner ni mipango ya WWE sitegemeei kuwaona tena kwenye Monday Night Raw mpka ikija Main event nyengne tena ikija
Ahahaaaah...
Pole sana Chief...
Huu mchezo ni maigizo ya jukwaani Chief..!
 
Bhudagala

Bhudagala

Senior Member
Joined
Sep 17, 2014
Messages
165
Points
225
Bhudagala

Bhudagala

Senior Member
Joined Sep 17, 2014
165 225
Wakuu samahan, hivi nikionacho pale ulingoni huwa ni kweli au janjajanja tu.?

Maana kwa hizo ngumi na kutupwa chini sijui kweli mtu anaweza kuamka asee.

Napenda sana mieleka kwa sababu huwa ni mbadala wa movie za kivita na ubabe ninazozipenda.
Niwekeni sawa hapa
 
Loverness

Loverness

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2014
Messages
554
Points
1,000
Loverness

Loverness

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2014
554 1,000
Wakuu samahan, hivi nikionacho pale ulingoni huwa ni kweli au janjajanja tu.?

Maana kwa hizo ngumi na kutupwa chini sijui kweli mtu anaweza kuamka asee.

Napenda sana mieleka kwa sababu huwa ni mbadala wa movie za kivita na ubabe ninazozipenda.
Niwekeni sawa hapa
Watu wanapasuana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

delp307

Member
Joined
Oct 10, 2017
Messages
63
Points
125
D

delp307

Member
Joined Oct 10, 2017
63 125
Wakuu samahan, hivi nikionacho pale ulingoni huwa ni kweli au janjajanja tu.?

Maana kwa hizo ngumi na kutupwa chini sijui kweli mtu anaweza kuamka asee.

Napenda sana mieleka kwa sababu huwa ni mbadala wa movie za kivita na ubabe ninazozipenda.
Niwekeni sawa hapa
Zote ziko scripted, yaani wanazijua wakati wanapiga wamekuwa wameshajaribu hizo moves zote na nini cha kufanya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
2,069
Points
2,000
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
2,069 2,000
Ni wachumba kwa minajili ipi?? Unawezaje kusema mtu kama Roman, Drew, Seth, Samoa,


Uwezo wa Bliss huwa unanipa Mashaka, namuonaga ni mjanja mjanja sanaa ulingoni.
Uwezo wao ni mdogo ukilinganisha na hao jamaa, kina giant, hitman, hulk Hogan etc
 

Forum statistics

Threads 1,295,417
Members 498,303
Posts 31,211,438
Top